Nhận diện vùng giàu sang phú quý. Ai hiểu sắp tới siêu giàu

Bạn càng nói càng ngu. Cái loại dở dở ương ương như bạn mới đéo bh khá lên đc. Anh em biết trình kém, phải đi theo minh chủ, chọn đc minh chủ là sống. Còn cái loại dốt nát nhưng tưởng rằng ta đây hơn người, tự đào kim cương nhưng toàn đào đc cục c thôi, rồi chê bai người kém hơn mình mà lại ăn hơn mình ,vì họ biết họ là ai. Loại như bạn, t làm doanh nghiệp gặp nhiều lắm, đéo bh khá lên đc, gọi là dở ông dở thằng

Tao chỉ nhắc mày là Tống giang cái đầu buồi.
Mày có hiểu m đang nói gì không???

Tiền bơm ào ào mà bảo Vni nó sập. Vni năm nay khó tăng mạnh hơn 2020-2021 do bank thép dư địa tăng ít; nhưng bọn Bds sẽ phi mạnh đấy

1 Likes

Thị trường cbi nũng loạn. Ai theo chứng, bđs, bank lãnh đủ. Cuối năm 2022 đọc lại cmt này

Nhan sắc đã hao tổn nhiều sau thời gian dài ôm bank , thép …,

1 Likes

Giàu sang phú quý cứ húp một mình, giàu sang phú quý mà cả xã hội đều có thì đây là giọng của đa cấp. Anh em đừng ngu gì mà đu bên phải sườn dốc. Càng xuống vol càng to ra.
Quá trình phân phối là quá trình tổ chức bán lại cho nhỏ lẻ, có khả năng A7 đã úp bô.
Anh em nhìn con số biết nói ở dưới thì rõ

Dig Vùng 3x Him Lam Thiên Tân bán đó? Dig Giờ giá bao nhiêu ?

Giàu thế éo nào đc tất cả, chỉ có bn theo lâu đc như ae tao đâu. Nhỏ lẻ, đu bám như cái loại mày rung tý rụng sạch,lãi tý thì bán. Cái loại đầu tư tầm nhìn theo phiên chúng mày, chuyên đi ăn bô thôi chỗ éo nào cũng là bô vào đấy mà ăn

Thầy A7 cầm ceo dig l14

Tỉnh lại đi các con giời ơi, giàu thì cuối cùng chỉ mỗi mỉnh ổng A7 giàu thôi, ai cũng giàu thì lấy ai nghèo bậy giờ trong khi ngoài kia nền kinh tế chả kịp sinh ra thêm cái gì :laughing:

Sao Cổ Đất Lại Là Vua Cổ Phiếu

những thằng như bạn là những thằng sẽ nghèo đấy, tìm đâu xa xôi kkkkk. Cổ đất ăn tất

Đợt chỉnh ba quả sàn vừa rồi tôi là người mới bay mất gần 30 phần trăm tài khoản đây vẫn đang ngồi rung đùi chưa rơi cổ nào Kk.

1 Likes

10 Likes

Kết quả đầu tư của ae đã nói lên tất cả,thời gian sẽ trả lời. Còn đầu tư mà cứ nhảy za nhảy zô xuống một tí mặt xanh như đít nhái hồn siêu phách lạc thì tốt nhất khỏi chơi !
Lướt vài ba đồng tiền lẻ tưởng ngon hoá ra chả dc bn mất tg !

Uk. Giờ đội đấy chắc đang cắn cmn lưỡi rồi :)))

Đúng rồi, làm sao cả xh giàu đc. Giàu là những người ôm cổ đất như dig. Còn bọn chúng mày bank, thép, sx sẽ nghèo khố rách áo ôm

Đang có cuộc chiến giữa hai phe
Phe 1: BĐS
Phe 2: Sản xuất (thép) + Bank + Chứng
Media, vtv, chim lợn, tự doanh đang ở phe 2, ra sức nắn dòng tiền…Và cao trào của cuộc chiến là FLC và THM. Và tuần sau là tuần phân thắng bại.
Nhưng thực ra là đã phân thăgs bại rồi.
Phe 2 sẽ tan tác, máu chảy thàh sông

TỘI NGHIỆP CHO KẺ ĐÃ ĐÀO NGŨ PHE BĐS :100: :100: :100:

2 Likes

CHÚ Ý KHẨN.
Muốn biết xu thế bơm tiền chảy vào đâu hãy trả lời. - Bank ăn NIM 2% + tăng trưởng 15% mở rộng tín dụng + nợ xấu 8%. Giá cổ bank hiện tại cần 15 năm sau lợi nhuận mong về hòa vốn. Có thể lúc đó tiền múc đc tô phở

• BDS ăn giá đất x5x10x20 như 2009. Giá cổ bds hiện nay rẻ hơn rất nhiều giá trị dự án, dự án 10 đồng vốn hóa chỉ 1 đồng. 15 năm sau bank hòa đc vốn thì giá đất bơm tiền x100 lần. Giá cổ có thể tăng gấp 10 giá đất.
    Đâu là vùng trũng quốc gia nơi dòng tiền thông minh đổ về giàu sang phú quý ??!
9 Likes

Đã tất tay scr cuối năm vác tiền đi ủng hộ scr căn biệt thự ở Phú Quốc