Nhận diện vùng giàu sang phú quý. Ai hiểu sắp tới siêu giàu

Bank chạy dữ lắm cho tăng 4 phiên là ae thấy lên hết nổi lại chạy qua BĐS thôi, thời tới A7 ơi

Sếp ơi. Em chót nghiện nghe sếp nói mất rồi. Rất nể, rất tôn trọng sếp. :innocent:

Em vừa cắm sổ vào NH, đợi thứ 2 múc banh nóc con CEO thầy ạ.

CHÚ Ý KHẨN.
Muốn biết xu thế bơm tiền chảy vào đâu hãy trả lời. - Bank ăn NIM 2% + tăng trưởng 15% mở rộng tín dụng + nợ xấu 8%. Giá cổ bank hiện tại cần 15 năm sau lợi nhuận mong về hòa vốn. Có thể lúc đó tiền múc đc tô phở

• BDS ăn giá đất x5x10x20 như 2009. Giá cổ bds hiện nay rẻ hơn rất nhiều giá trị dự án, dự án 10 đồng vốn hóa chỉ 1 đồng. 15 năm sau bank hòa đc vốn thì giá đất bơm tiền x100 lần. Giá cổ có thể tăng gấp 10 giá đất.
    Đâu là vùng trũng quốc gia nơi dòng tiền thông minh đổ về giàu sang phú quý ??!
7 Likes

Kkk

9 Likes

Người ngoài hành tinh elon 7.

1 Likes

Kkkkk

15 Likes

Em bên hàn quốc.nhà nước nó bơm hết gói này đến gói khác trong khi nền kinh tế có rất nhiều ngành nghề hay chất xám nhưng vẫn không thể hấp thụ.trong khi giá nhà đất thì tăng chóng mặt. Toàn những cái thằng k hiểu biết về kinh tế vĩ mô hay quy luật dòng tiền mà cứ cãi.mà em thấy thằng nào hay cãi đi ngược thì thằng đó chết trước. Và sợ nhất sáng nhổ chiều liếm luôn thầy ạ

1 Likes

Nếu ai hiểu về kinh tế vĩ mô sẽ hiểu tại sao lại phải bơm tiền, lại bơm nhanh, bơm mạnh là đằng khác :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Dmcm, câm mẹ bớt mồm lại. Ngu vkl