Nhận định thị trường 15/08/2023:Càng nghi ngờ càng tăng điểm.Cách hành xử với VC7 với phiên giảm sàn

Nhận định thị trường 15/08/2023:Càng nghi ngờ càng tăng điểm.Cách hành xử với VC7 với phiên giảm sàn

• Thị trường kết thúc phiên giao dịch ngày 14/08/2023 đòng cửa ở mức 1236.84 điểm, tăng 4.63 điểm, tương ứng với mức tăng 0.38%. Thanh khoản trên thị trường đạt hơn 23.5 nghìn tỷ đồng . Tâm điểm dòng tiền vẫn bị hút về nhóm bất động sản va chứng khoán với tâm điểm: L14, CEO, LGL, CII, TCH, HPX, TCI, VND…

• Dòng tiền đang có sự phân hóa và tập trung vào 2 nhóm ngành bất động sản và chứng khoán là chủ yếu. Chỉ số VNindex vẫn giữ được kênh giá số 3 nên trong ngắn hạn vẫn giữ được xu hường tăng. Ở giai đoạn này này nhiều nhà đầu tư mất hàng, chờ thị trường chỉnh để vào hàng và nghi ngờ nhịp tăng của thị trường thời gian qua sẽ chịu không nổi. Khi fomo vào cổ phiếu đã làm cho thị trường tiếp tục tăng điểm.

• Cách hành xử với VC7 với phiên giảm sàn trong quá trinh tăng gia của VC7 từ vùng giá 7.x.

Xem chi tiết:

1 Likes

Dễ cơm với cà lắm

1 Likes

Xin Cụ cho ý kiến về VCC với ạ
e thấy Tiềm năng đấy

mỗi bác hiểu

1 Likes

đang theo DXX rồi cụ

1 Likes

Hiểu rất rõ

Đất Xanh à bác
em này là hàng thị trường
hàng chục hội nhóm nào cũng Pr và khuyến cáo khiếp luôn

Em ko quen chơi mấy hàng này
Tìm tòi các CP BĐS nho nhỏ, giá rẻ, thấp… mà có DA được phê duyệt pháp lý, tiến độ ổn, làm nhanh, được mở bán… thông tin rõ ràng… game tăng vốn…

Cứ x lần là được,
hihi

DCX nhé bác, chứ DXG chỉ vui thôi.

1 Likes