Nhận định thị trường 30/3 Chứng khoán toàn cầu báo tin vui! VN liệu có bà nổ theo đùng! Có video nếu ko có thời gian đọc

, , , , , ,

Hieu ung ngay chiem tinh 29/3 van con ma

1 Likes

Ne ban

1 Likes

Lại chuẩn quá. Nhìn xa ra xem xét ngành nghề cho kĩ rồi ngồi vào

1 Likes

Giai đoạn này khuyến nghị bà con 80% dài hạn lướt lát chỉ 20% lấy cảm giác thôi @BacKieuPhong anh nhể :ok_hand:

1 Likes

Múc 100% ngồi im tiền sẽ chảy vào túi các bạn, xin cảm ơn!

Đoãn chí bình dạo này phát biểu được nhiều câu não to rồi. Cho nhập CLB não to nhé @BacKieuPhong @NDX_VIETNAM

1 Likes

Lời anh nói tự như chân lý của trời đất

Thanh khoản giờ phiên sáng tịt. Chiều mới có thanh khoản

1 Likes

Bạn đang ôm mã nào. Có phải mấy ngành ngon choét như mình phân tích ko

1 Likes

anh hơn mày đôi chục tuổi chứ ở đấy mà bạn với bè, bạn là bạn với các cụ nhà ku thôi, trình phân tích của chú chỉ đáng tuổi con cháu làm sao so với anh bôn ba hành tẩu trên này bao năm, thằng jean còn vào f318+1 sau anh 8 năm

1 Likes

Vai đầu vai ngược vượt được 1063 dồi lên thôi :ok_hand:

1 Likes

Chiều khả năng cao. Bà nổ theo đùng

1 Likes

Tây xúc HDTL kinh thế nhỉ

1 Likes

Xanh lét dự là chiều có mã tím lịm chiều thu

1 Likes

Chứng khoán nó lạ lắm. Khi ai cũng bi quan chán nản không thấy hi vọng gì, họ lặng lẽ chia tay rời tàu trong nước mắt đầm đìa thì lại đúng lúc đó con tàu rời bến. Chân những con sóng thần thường rất mơ hồ và hiếm có ai đủ trình để nhìn ra nó. Nhưng có một quy luật là cái gì chán nản tuyệt vọng thì giá rẻ như cho như xin. Và một lớp đại gia, giới tinh anh mới sinh ra từ đây.
Một khi đã bán đáy thì thua cả cuộc đời. Khi nén quá sâu cổ phiếu như cái lò xo bị nén lâu ngày sẽ bật mạnh. Và khi đó bị khớp tâm lý không dám mua lại nhìn cổ phi vạn dặm vài lần thì chết thật. Bán một tài sản dưới nhiều lần giá trị thật là điều mà những người thông thái không bao giờ làm.
@hoimaomui198715 tặng bạn

1 Likes

Cảm ơn bác! Chúc bác đầu tư đại thắng và ăn trọn vẹn con sóng sắp tới!

Anh cả VHM đã báo hiệu sóng BDS sắp tới to lắm

1 Likes

Một khi đã bán đáy thì thua cả cuộc đời. thích câu này của bác!

Bank bủng so với BDS như cống rãnh sóng sánh với đại dương. Máng mương so với thủy điện :joy:

1 Likes

Hô BDS rõ to ăn chửi nhiều nhất cái diễn đàn này. Mà càng chửi bọn bị khinh bỉ nó lại càng lên. Sóng BDS to hơn con sóng CK tuần vừa rồi nhiều :ok_hand:

1 Likes