Nhân viên thầy Công Tuyền kể sự thật về A7

, , , , ,

Hello cả nhà, đây là post đầu tiên mình làm cho F247.

Mình đã làm 1 clip vui vui kể về trải nghiệm mình trong công ty thầy Công Tuyền. Có gì mọi người xem và trong tình huống có đóng góp comment mang tính chất xây dựng thì mọi người nhắc nhở cho em nhé ^^

Mong mọi người có 1 ngày lễ vui vẻ.

45 Likes

nội dung chất lượng, các thông tin đều có dẫn chứng. chúc bạn sẽ có nhiều video tốt!

1 Likes

Mình đang làm cùng 1 ông anh đã cầm pc1 được 12 năm ( bán ra năm 2016 vì 1 số lý do riêng) vì đơn giản là ngày xưa nó có quỹ đất lớn.Chỉ mỗi cái kỳ vọng đó thôi mà ông cầm dc 12 năm, giờ ít ai như A7 hay ông anh kia vì ai cũng muốn nhanh.

1 Likes

Chưa đc học A7 nhưng cảm nhận thấy là thầy có tâm có tầm nên tin tưởng theo thôi

2 Likes

Ý bạn là sao nhỉ, không rõ đánh dấu gì và tại sao tự động xóa? :-?

Cảm ơn bạn chia sẻ trung thực mình tin A7 là tử tế nhất ckvn. K đơn giản mà đệ theo thầy hơn 10nam

2 Likes

Mình thích video dạng này, có dẫn chứng, lý lẽ ,chứ đôi khi nói ko có dẫn chứng thì ng mới họ sẽ thấy ảo hoặc sợ

2 Likes

H THẰNG NÀO CŨNG LÀ THẦY CẢ ZẬY ?? :grinning: :grinning: :grinning: :grinning: :grinning:

1 Likes

công nhận. các thầy toàn kiếm triệu đô chứ em có thông tin gì hay thì chia sẻ thôi =))

sao trên biểu đồ của fireant dữ liệu của PC1 chỉ thấy từ 2016 bác nhỉ?

1 Likes

Trước khi PC1 lên sàn (năm 2016) thì trước đó đã được CP hóa từ cty nhà nước từ đầu những năm 2000. Lúc đó nhân viên công ty được mua cp khi cp hóa. Nên ông anh kia chắc là người làm trong công ty thời điểm đó.

2 Likes

Một chữ cũng là thầy, nửa chữ cũng là thầy. Người ta truyền đạt kiến thức cho mình là người dậy mình.

2 Likes

Chỉ có thằng ăn cắp, thằng ăn cướp, thằng mất nết chứ đâu ra thằng thầy vậy cụ.? Thầy đâu cần dạy bạn chử, chỉ cần bạn học đc 1 điều dù là nhỏ nhất từ ng khác mà có ích thì trong tâm mình họ đã là thầy của mình rồi.

1 Likes

Pic chất lượng thật sự đấy a. Cả về nghiệp vụ lẫn khả năng duyễn thuyết. Hy vọng ai cũng có thể lĩnh hội đc kiến thức của a chia sẽ để đi đúng con đường đầu tư của mình.

3 Likes

Ở đâu cũng thấy. Thì ra là nick clone dcuar bom chim cu có tổ chức. Đã sai khi tương tắc với “thằng”

1 Likes

Người xưa đã nói : " bất kì người nào ta gặp trong đời cũng có thể trở thành thầy của ta ".
Thầy A7 đã truyền đạt, hướng dẫn 1 phương pháp đầu tư rất tốt cho nhiều thế hệ ndt f0, mua cổ tốt và nắm giữ, tránh sa đà vào bảng điện dễ mua bán theo cảm xúc.
Còn cái tụi hô mở vị thế giá 34, chốt lãi giá 36.5, cutloss khi thủng 31.5… thì vứt, đầu tư gì giống thằng ăn trộm ăn cắp quá.

2 Likes

mình thấy b tính chưa đúng thì phải .ví dụ như thầy A7 cầm L14 mấy năm ,b chỉ lấy thị giá hiện tại chia cho giá năm đó thì chưa đúng vì còn cả cổ tức ,cổ phiếu thưởng nữa chứ nhỉ ?

1 Likes

Hay quá bạn ơi sự thật thì ko có gì phải xoắn

1 Likes

Đúng r. Tính vậy là chưa chuẩn. Tính ra gần ấy năm chia tách các kiểu nhân thêm nhiều lần r. Vs thị giá bây giờ thì a7 nhân khoảng 300 lần vs l14

1 Likes

cảm ơn bạn. mình sẽ lưu ý cho các tính toàn mình trong tương lai <3