Nhận xét khách quan nhất về hiện tượng A7 mà ai đọc cũng phải TÂM PHỤC KHẨU PHỤC!

, , , ,

vãi lìn. xóa game làm lại à thớt

Căn bản là làm gì có chuyện cùng vui cả làng bác ơi. Phe nào chả câu kéo dòng tiền về phía mình, chứng khoán đâu phải là trò win-win.
A7 mà dĩ hòa vi quý, ko chửi nữa có khi mất mẹ chất kkk, ko có cá tính riêng làm sao thống lĩnh quần hùng được bác. :slight_smile:

ĐỒng tình với ý kiến của bác này. Ai cầm cổ nào cũng muốn hô hào để cùng tăng gia tăng lợi nhuận. Mục tiêu khi bước vào hay ra thị trường này đều là muốn gia tăng lợi nhuận nên việc xung đột nhau là khó tránh khỏi.

Với 1 f0 như e thì e nghĩ là làm sao để thị trường đoàn kết để thu hút khối ngoại tệ thì cả làng cùng hưởng lợi. Nhưng mà với các nhà cầm cân nảy mực hẳn là khó bác nhỉ.

Chỉ hi vọng anh em đoàn kết

1 Likes

Mong cụ A7 dĩ hoà vi quý.

3 Likes

Nhóm cổ phiếu liên quan đến cụ A7 và Đệ Tử đều đang có thế lực đứng sau SỌC. Cứ tiếp đà này thì “trâu bò đánh nhau, ruồi muỗi chết”

2 Likes

Anh 7 sợ đ éo gì ■■■ cắn. Ae tự đu mình lên theo những con sóng, và đừng để bị tụt quần

Tôi cũng thấy rõ là bị sọc đấy mà sợ cái dek gì, thích cho sọc luôn xuống 2x cũng được. Tôi chơi tiền tươi ôm 4-5 năm thì sợ mẹ gì =))))))

1 Likes

Tôi là một trong những người rất khâm phục tầm nhìn của cụ A7, có thể nói là bậc thầy rất nhiều lớp đầu tư trên TTCK VN. Sự đăng đàn của cụ gần đây khá nhiều và giúp ích cho rất nhiều NĐT kiếm được tiền nhưng cũng vì điều này vô tình đã tạo hiệu ứng có vẻ như tiền sẽ ngày càng mất giá mạnh, dân tình đổ xô múc đất, múc cổ đất. Nhiều người không thích điều này vì họ cho rằng giá đất tăng mạnh sẽ gây nhiều hệ lụy cho đất nước, không tốt cho nỗ lực phục hồi kinh tế sau đại dịch, thu hút FDI,…bla bla…
Bên cạnh đó, tôi cũng thẳng thắn oánh giá về tiềm lực tài chính của cụ A7 và các đệ tử của cụ dù đông cũng không thể so sánh được Nhóm các nhà tài phiệt, những con cá mập đang chôn cả đống, cả núi tiền ở những CP không phải BĐS mà đang đói mốc meo từ hơn nửa năm từ giữa 2021 đến đầu 2022. Trong khi đó các chứng sỹ theo cụ toàn thưởng thức sơn hào hải vị như DIG, CEO, L14, NHA, CII, FCN, HDC…cứ ngồi mát, toàn màu xanh vs tím hưởng 5%, 7%, 10%/ngày thì Gato là điều hiển nhiên rồi. Đồng ý sơn hào hải vị vẫn là sơn hào hải vị nhưng giọt nước tràn ly THM bỏ cọc, Q còi úp bô, phích căm lỏng lẻo, chập chờn + các yếu tố trên đã làm cho Sơn hào hải vị của cụ bị đổ thuốc xổ cũng khó nuốt, ae chứng sỹ lỡ đu đỉnh hay bắt đáy đã bị nhốt khi cổ phiếu múa bên trăng nhiều phiên rồi.
Vì vậy, thay vì đăng đàn phang các thể loại rất mong cụ A7 sáng suốt sẽ có hành động phù hợp nhất chặn tuyết lăn, đá lở, phất khởi nghĩa ngay và luôn để ae chứng sỹ trong, ngoài nước yên tâm đón tết.
Một vài quan điểm cá nhân nếu chưa phù hợp mong được lượng thứ

5 Likes

2 siêu phẩm sẽ sớm trở lại CII DIG

Từ bây giờ phải DĨ HÒA VI QUÝ để cả thị trường cùng có cái tết ấm no !

1 Likes

Chuẩn bác @cophieugiatri. Oánh chứng đã mệt rồi còn oánh nhau nữa thì được lợi lộc gì đâu. Sứt đầu mẻ trán ae chứng sỹ mất tiền, mất cơ hội, mất niềm tin vào CP tốt, DN tốt,…đều khổ cả.

1 Likes

Screenshot_20220119_175201
Kkkkk

2 Likes

Bên cạnh đam mê chứng khoán, thì sở thích của anh còn là chửi nhau. Thế nên, phải có những phiên giảm mạnh, thì mới có chim lợn vào nhiều cho anh giải trí. Nên anh cứ thoải mái đi, đằng nào cổ phiếu có xuống hay lên gì, thì em cũng không bán. Nhưng cái chính là, anh cứ chơi trong phạm vi kiểm soát là được, thấy cái gì nhạy cảm quá, thì tránh bớt ra.

1 Likes

diễn đàn giờ nhiều thành phần lắm, anh em kiềm chế chút

1 Likes

Chuẩn bác ạ người thông minh có có tư duy tầm nhìn năng lực phán đoán tự khắc biết đúng sai. Còn bọn ngu dốt não teo, tư duy theo số đông cứ nghe là bắt đầu tâm lý fomo chửi đổng lên mà ko biết dc tại sao nó giảm, tại sao nó tăng ko biết dc nội tại DN có những gì chỉ biết đú ăn theo vì nghe thiên hạ họ đồn 3 chữ cái là nhảy vào. :)) nên kể cả XH và trong cả TTCK thì người giàu chiếm số ít tầm 30% là cùng và người làm thuê ăn ba cọc ba đồng k bao giờ biết mùi làm dc vài tỷ trong TK là chiếm phần lớn chắc phải tới 70%. Đơn giản vì hơn nhau ở cái tự duy và sự phán đoán. Nên có sự phân hóa giàu nghèo là đúng. 95% thằng chết ở TTCK là đúng. Vì muốn giàu ko có tâm lý vững ko khôn, ko thông minh nghe theo đám đông thì nghèo muôn đời.

1 Likes

Đi xe máy, trước sau chở 6 bình tất cả. Kệ cụ. Tự ôxy cho mình

1 Likes

Theo suy nghĩ của em, chỉ các đệ tử nói có khi Cụ ấy còn nghe thôi! đúng là “Trâu bò đánh nhau, ruồi muỗi chết”! Thiệt hại cho anh em quá cụ A7 ơi! :sob: :sob: :sob:

A7 thu hút tầng lớp thấp,lớp ng này thì nhiều nên có sức nặng nhưng dễ tan vỡ. Nhóm lớp trên xh k nghe đâu vì họ hiểu

F0 tham gia ck không hiểu gì nên chọn nhóm đông để theo. Bị lợi dụng lúc lên thi ăn lúc sập chết mất xác.

Trên tt ck quan điểm sinh tồn của tự nhiên nhiẻu ng chấp nhận.