Nhặt dép

Với VN đó là cơ hội ngàn năm có 1 dành cho NDT tại VN.

3 Likes

Tốt quá bác.

3 Likes

MSCI lần đầu tiên đánh giá rất tích cực cho nỗ lực nâng hạng của nhà quản lý. Các bác sẽ sớm được thấy thông tin mới mấu chốt về vấn đề thay đổi “ký quỹ của NDTNN”

2 Likes

Hí hí. Gim tin nhắn cửa bác cá về nâng hạng. Kakaa

Các pic của các gạo cội đã dần đóng lại. Đủ thấy sức nóng của thị trường. Hí hí @Nhatdep laau ko thấy

1 Likes

Múc BNA đi ae.

1 Likes

Chào cụ nhé.
:cowboy_hat_face: :cowboy_hat_face:

2 Likes

Thị trường này. Khi nào là đáy các a

2 Likes

Không biết được.

Qua đáy mới biết là đáy.

2 Likes

Trong cuộc họp này, có một số thông tin rất quan trọng chưa được nói ra. Tinh thần như tôi nói trước đó.
Nên nếu bác nào muốn đón sóng “nâng hạng” thì PHẢI xác định ngay từ bây giờ nhé !

3 Likes

Đoạn này đoán đáy không quan trọng bằng chiến lược “Nhặt dép”.
Sang tuần tôi về, xác định nhặt hết mẻ này cho gọn, lấy vị thế đón sóng nâng hạng. Và trước mắt cho thời kỳ kinh tế hồi phục tăng trưởng năm 2024.

3 Likes

Sớm hơn tôi kỳ vọng.

4 Likes

Lựa giá nhặt dép nhé các bác.

2 Likes

trong nhóm chứng khoán có VND với dưới giá 20 cứ mạnh dạn nhặt. Tôi ưu thích VND giai đoạn này, bởi KQKD vượt xa dự đoán. VND phải có mức định giá cao hơn.

3 Likes

Gói kích thích kinh tế của CP sẽ kéo dài sang năm 2024.

2 Likes

Môi trường lãi suất thấp => tôi dự kiến sẽ phát huy tác dụng bắt đầu từ năm 2024.

2 Likes

Tôi đánh giá rất cao về khả năng thị trường sẽ dừng giảm tại đây. Các bác hết sức lưu ý nhé.

3 Likes

Thủ tướng: Quyết tâm cao hơn, nỗ lực lớn hơn, hành động quyết liệt hơn (baodautu.vn)

2 Likes

Hi vọng thị trường sớm tạo đáy. Sw và bật tăng

2 Likes

Nhặt dép ăn guốc kkk

1 Likes