Nhặt dép

Các bác để ý thêm ở SHB nhé. TOP1 Banks rẻ nhất trên sàn.

3 Likes

Tôi dự kiến có lẽ SHB sẽ quay lại tầm 14-15k

3 Likes

Câu chuyện bán vốn của SHB cho NDTNN dự kiến là chất xúc tác thêm cho SHB

3 Likes

Tốt quá bác Cá.
Nhịp sóng Bank vừa rồi tiếc quá em ko vào mã Bank nào. :sob: :sob: :sob:

1 Likes

Hì hì, câu chuyện kén rể tây của nhà anh Hiển cũng lâu lâu rồi, có tiến triển gì mới không bác?

4 Likes

Nhìn các mã chứng khoán bsi, Fts, vci lần lượt vượt đỉnh. Chủ có vnd chưa vượt đc. Hí hí. Dòng bds thì 4 tháng nay tích luỹ. Hi vọng sớm bật khỏi nền giá các bác ạ.

3 Likes

KHG. Cũng thú vị. Theo ghi nhận trong buổi lễ khai trương nhà mẫu sáng, đã có hơn 70 booking giữ chỗ thiện chí. Dự án đang được chủ đầu tư truyền thông với mức giá chỉ 45 triệu/m2 với chính sách thanh toán linh hoạt để khách hàng dễ dàng sở hữu.Qua đó có thể thấy đây chắc chắn sẽ là sản phẩm phù hợp để ở và đầu tư đầy tiềm năng.

3 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 ôi. Dòng bds có lẽ sẽ có nhịp tăng bứt đáy bác nhỉ. Hihi. Hi vọng bds tăng thì ngành khác chỉnh để giữ ổn định ạ.

2 Likes

3 Likes

SHB tôi đang gom dần hàng.

3 Likes

BĐS tầm vừa vừa có thể quan tâm nếu bác nào thích như : SCR, TIG, TIP, LHG.

4 Likes

SHB view

3 Likes

E đang ôm scr ạ. Scr chắc phải cầm khá dài bác nhỉ . Thanks bác @BeBe_Shark2019

2 Likes

@Nam_Pham21 vẫn ôm từ lâu rồi nhỉ?
Nếu đợt này có sóng Pen nhỏ thì gia tăng nên rồi canh bán cục tăng thu lãi đã.
Cục cũ để gom lại 1 bên.

1 Likes

Dạ. Năm nay nghe chừng peny khó tăng ah. Dòng chứng kéo kinh điển bác @vnx2048 nhir

2 Likes

CK vừa có tin tốt nên kéo hồi và FTS, CTS… kéo cuối phiên. :grinning:

1 Likes

Hí hí. Đang chờ aaa hag của bác cá @BeBe_Shark2019 ạ. Scr chắc gom thêm khi có nhịp rũ ạ.

2 Likes

Thị trường này khiến ta ngủ quên và fommo. Haizzz. Liệu có chỉnh ko??? Hí hí. Chờ Aaa có cú chỉnh mà nghe chừng ko dễ ạ.

2 Likes

AAA, SHB các bác cứ hold chặt.

4 Likes

Cần thì có thể nhặt thêm dép không vấn đề gì.

4 Likes