Nhặt dép

Thanks bác. Bác cho e thêm nhận định ngắn hạn mã tig ạ. Có một số tin đồn về cổ tức, về tăbg vốn và đặc biệt chuyển sàn thanks bác @BeBe_Shark2019

2 Likes

TIG tốt bác nhé. Điều chỉnh chỗ này nhặt dép Ok.
TIG tôi dự kiến sẽ hồi phục kinh doanh tốt bởi các dự án (Điều này cũng thể hiện thời gian gần đây Doanh thu của TIG đang tăng trưởng mạnh), ngoài nhưng vấn đề mà bác đã nói về cổ tức và tăng vốn thì TIG có định giá rẻ trong cùng ngành BĐS bởi P/E khoảng 9.2 lần.

3 Likes

Thanks bác ạ. Tig hi vọng trong thời gian gần đây có thể về đỉnh để thuận tiện cho việc chào bán cp

2 Likes

Nhóm cổ phiếu An phát. Thời cơ đến khó cản các bác

3 Likes

Thị trường điều chỉnh không bác cá mập?

2 Likes

Em nghĩ hết tuần này sẽ là tuần điều chỉnh. Vì vậy magin lên hạ. Tig có vẻ yếu quá ạ. Hihi

2 Likes

Bác @BeBe_Shark2019 cho e hỏi về dự án Hattoco tower của tig với ạ. Dự án này có tiến triển gì không ạ. Thời gian tới các dự án ở hà nội sẽ đc xem xét tháo gỡ, không rõ dự án này sao ạ

1 Likes

Thị trường đang khó. Hihi. Tig bán liên tọi. Liệu tig về vùng nào sẽ bật ạ bác @BeBe_Shark2019 ôi

2 Likes

Các bác yên tâm nhé. Chỉnh chút rồi tăng .

5 Likes

Tiền còn nhiều. Tôi vẫn đang nhặt. Sang tuần tiền về còn nhiều nữa.

4 Likes

Mua hết đợt này để đón sóng lớn của thị trường

4 Likes

Bác đúng là cá mập!

2 Likes

Tôi tiết lộ một chút cho các bác biết một điều: Nếu các bác biết sẽ thấy rõ đợt này NDT cá nhân đã đổ vào mua một lượng tiền rất lớn. Cao hơn rất nhiều so với thời kỳ Vnindex 1500 điểm. Các bác chỉ cần hiểu: Sẽ Mua hấp thụ hết lượng tiền mà NDTNN bán và sẽ Bán lại cho họ khi mức giá lên cao sau này mà NDTNN quay lại mua ròng nhé. Đó mới là VN: Đánh cho Mỹ cút, đánh cho ngụy nhào.

4 Likes

Tầm này sang năm bác nhể, tròn 50 năm :grinning:

3 Likes

Chuẩn.

3 Likes

Hôm nay Ông ngoại đổi hướng, Bác Cá có nhận xét gì không ạ

3 Likes

Càng tốt bác.

2 Likes

Các bác cứ tập trung những mã tôi nói nhé.

2 Likes

Riêng AAA các bác chú ý đặc biệt hơn

2 Likes

3A xanh rồi bác cá.
Tụi NN đang mua. :grinning:

1 Likes