Nhặt dép

TIG chỉnh đang đẩy về hỗ trợ kỹ thuật. khó giảm sâu được.

4 Likes

Kiểu này là aaa sẽ về sát 11 sau đó tích luỹ đi lên ạ. Tig sẽ về sát 14

1 Likes

Tôi đang nhặt

3 Likes

Chỗ này tập trung nhặt dép nhé các bác.

3 Likes

Volume khủng cho thấy giai đoạn Tổng Xả đến rồi, ae còn chưa đến 05 phút!?

1 Likes

Thị trường có lẽ cần điều chỉnh thêm chút nữa và lấy lại cân bằng. Haha. Hi vọng tig và Aaa ko giảm thêm vào tuần sau.

1 Likes

Hihi. Tính ra cp Aaa cũng tích luỹ khá lâu từ 9.5-11.x rồi bác cá nhỉ. Hihi. Nếu vni thuận có lẽ aaa sẽ sớm vượt 12 rồi vào pha tăng khá tốt ạ. Và đồng thời chuẩn bị quý 2 sang dần quý 3. Như vậy sắp tới có lẽ nên có 1 mã bds chứ ạ.

1 Likes

Bác cá đợt này lại bận à bác. Hihi. Ko có bác cá cảm giác bùn hơn bác @BeBe_Shark2019

1 Likes

AAA tích lũy cũng sắp ok.
Dự kiến sẽ bứt phá bác nhé.

3 Likes

1 Likes

Còn TIG thì vẫn ok bác nhé.

2 Likes

Thị trường chung tôi đang dự kiến có khả năng Vnindex có thể vượt 1300 điểm sớm hơn dự kiến trong nhịp này đó các bác.

2 Likes

Cơ hội để mua giá thấp hơn đối với thị trường khá khó bởi dự kiến PE thị trường trong các quý tới sẽ được định hình tiếp tục giảm ở mức hấp dẫn bởi EPS chung của các DN đang tốt lên.

2 Likes

Dòng tiền sẽ tập chung nhiều ở những nhóm cổ phiếu có tình hình sản xuất hay kinh doanh tích cực.

2 Likes

Bên cạnh đó sẽ không loại trừ có thể sẽ bắt đầu tồn tại khá nhiều cổ phiếu vừa và nhỏ có những mức upside rất lớn trong ngắn hạn bởi dòng tiền đầu cơ.

2 Likes

PE thị trường tôi dự kiến trong thời gian cuối năm nay có thể được đẩy lên 18 lần.

1 Likes

ECB đã phát đi tín hiệu giảm lãi suất thì FED cũng sẽ có hành động tương tự thôi, cộng với việc kinh tế dần phục hồi lợi nhuận của các doanh nghiệp sẽ tăng đáng kể so với cùng kỳ năm ngoái. Điều kiện để giá CP được định giá cao hơn

1 Likes

Khả năng tig sẽ nhúng về 14 ko bác @BeBe_Shark2019 .

3 Likes

Khó bác nhé. Chỗ này tích lũy chút rồi tăng tiếp

3 Likes

AAA nhịp này hướng về 16.x

4 Likes