Nhặt dép

AAA đang hình thành mô hình Cup and Handle kép nên các bác vẫn ưu tiên trước nhé. Đây là mô hình khá hiếm gặp và có độ tin cậy rất cao.
AGG thì không có chuyện giảm mạnh như thế được. Ở đây là vùng hỗ trợ và có vùng nhặt dép tốt của nó rồi.

3 Likes

Thanks bác

2 Likes

Bắt đầu có những chuyển biến tốt về mặt tỷ giá và tiền tệ. Với việc thị trường tích lũy tốt gần đây sẽ là cơ sở để Vnindex tiếp tục duy trì đà tăng. Tôi có nhìn thấy nhóm Bank và nhóm BĐS có khả năng sẽ trở thành nhóm chủ lực hỗ trợ thị trường trong nhịp tăng tới đây.

3 Likes

Có lẽ cũng không quá bất ngờ khi VnIndex vượt qua 1300 điểm đã và đang trở lên dễ dàng hơn nhiều so với các thời điểm mà Vmindex đã từng tiếp cận trước đó.

3 Likes

Các bác lưu ý nhé

3 Likes

Thank bác Cá ! :star_struck: :star_struck:

Mạnh dạn all in aaa và shb agg

1 Likes

aaa, tig, shb, agg đều nhặt dép được nhé các bác
AAA sau chỗ chỉnh này mới chính thức tạo pha bứt phá

3 Likes

2 Likes

nay bán cũng rát tay nhỉ a

3 Likes

Tôi thấy volume ở chỗ tay cầm hơi cao bác à.

3 Likes

Đó là điều kiện cần có

2 Likes

AAA đang làm các tổng hợp để chuẩn bị cho buổi sơ kết về kinh doanh 6 tháng đầu năm. Không có gì thay đổi như những gì tôi nói về triển vọng lạc quan về kinh doanh của AAA (dòng An Phát) trong năm nay và cả năm sau.

3 Likes

Còn TIG thì năm nay cũng là năm TIG sẽ có mức lợi nhuận được ghi nhận cao nhất trong nhiều năm gần đây.

3 Likes

MSN thì sao bác con này bị tây bán ác quá

2 Likes

Thực tế MSN đang rất tốt nhưng từ khi sau khi có thông tin SK muốn thoái vốn khiến một số nơi họ cũng phải cơ cấu. MSN có lẽ sẽ cần thêm chút thời gian để hấp thụ lượng cơ cấu này.

2 Likes

Kiểu giao dịch ntn. Ae đứng ngoài cũng ngại vào or muốn gia tăng cũng ngại

2 Likes

Thị trường sẽ biến động ziczac các bác nhé. TT không biến động kiểu bứt phá chung cả thị trường được, nhưng sẽ lựa từng thời điểm sẽ có những điểm bứt phá ngắn rồi sẽ tiếp tục chuyển hướng tịnh tiến một cách dần dần.
Chiến lược các bác hold là chủ đạo, có thể lựa những lúc rung lắc là ưu tiên mạnh dạn nhặt là được.

2 Likes

Các bác xác định trước tinh thần là sự biến động theo kiểu này nhé.

2 Likes

Nên đừng thất vọng trước cửa thiên đường :slight_smile:

4 Likes