Nhặt dép

Ngày hôm nay như thế là tạm ổn.
Thấy đã quay lại chiến thuật xưa rồi đó các bác ạ
ATC
Hy vọng ngày mai tươi sáng nhé.
Đã chuẩn bị ít vốn múc giá 10k rồi. :smiley:

4 Likes

Bác máu lửa quá.
Mà chờ nó về giá 10k để bác múc thì anh em khóc :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

2 Likes

Ý là gom tiền mua cổ phiếu phát hành thêm ý.
Chứ nó mà xuống 10k thì tôi cũng hết nước mắt.
Đáng lẽ ra là phải tăng giá lên cao lên, để không cho người khác có cơ hội mua giá cp phát hành giá 10k thì mới đúng.
Đằng này ra game phát hành mà kiểu này. Thì chịu

3 Likes

À vụ mua cổ PHT :wink:
Cứ theo dõi tiếp đã bác.

3 Likes

để xiền chiều mai nhặt nhé,

2 Likes

Bác @bebe_shark2019 chắc bận rồi, ngóng bác quá!

5 Likes

Chào ngày mới các bác nhé, chúc các bác ngày nay xanh tím. Chúc bác @Bebe_Shark2019 giao dịch thành công và có thời gian rảnh vào pic.

4 Likes

Bác ấy nhận định xu hướng rồi bác tin thì cứ theo thôi.
Khi xu hướng đã thống nhất rồi thì một vài phiên nó không thể thay đổi xu hướng theo chiều khác được.

8 Likes

Hello các bác,

Chúc các bác ngày mới vui vẻ, may mắn nào. :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

6 Likes

TT thế giới khả quan, chúc mọi người ngày giao dịch thành công nhé.

6 Likes

Chào các bác nhé ! Hy vọng hôm nay đáo hạn phái sinh mang đến thông tin tốt.

5 Likes

lái phái sinh luôn đểu, cả thế giới tăng nó sẽ giảm…dòng tiền ko có, thanh khoản yếu sợ nó đánh xuống hốt chọn lệnh short

Nay thanh khoản vậy đâu có thấp bác

lên tý so với hôm qua, nhưng thấp so với các phiên khác, tuần trước toàn 27k tỷ, chiều thường ít hơn sáng nên dự là sẽ thấp hơn Trung bình các phiên…nói chung nhà đầu tư đang sợ…chưa vào…các dòng có thanh khoản mấy đâu? ĐÁNH NHIỀU< THANH KHOẢN NHIỀU là mọi tay to, TỔ CHỨC ĐỀU MONG MUỐN, nhưng giờ ai cũng nghĩ giá CP cao và thị trường sẽ giảm nên nhà đầu tư ko vào tiền, lái biết và thông thường lịch sử là nếu rơi vào tình trạng này nó sẽ đánh xuống…PS nó sẽ vặt lông tất…nhưng chưa biết hôm nay nếu lệnh short nhiều nó sẽ cho xanh hôm nay nhưng và để 1 ngày nào đấy làm việc giảm điểm này, ngày mai hay tuần tới…vì tiền không vào thì VỨT ĐI (nó sẽ làm tiền thừa nhiều—lạm phát càngcao) nên anh em đánh chứng là còn giúp làm giảm lạm phát nữa đấy nhé, thuế thì không thiếu 1 hào nào? thế bạn là LÁI bạn thích hướng nào? tự bạn cũng biết lái đang nghĩ gì

1 Likes

Thị trường xanh mà em nó lại đỏ
Giờ lại ngóng ATC thôi

3 Likes

nay chưa dược 20k tỷ tính đến giờ, quá HẺO

2 Likes

Hôm nay mất chiến lược rồi.
Có khi nào bác @BeBe_Shark2019 bị covid-19 rồi không nhỉ ?
Lâu rồi không thấy bác ấy.
Mất phương hướng như rắn mất đầu.

5 Likes

Tình hình các bác thế nào rồi nhỉ ?

5 Likes

bình tĩnh ngồi xem ý lái như thế nào bác ạ, chứ con T thấy chưa ổn lắm

1 Likes

em nghỉ nếu giữ được mốc 17 thêm vài phiên thì bắt đầu giải ngân từng chút dc

1 Likes