Nhật ký giao lưu chiên chứng

Uổng zậy bro. Sis còn luôn BMS mua 23 đây. Nhóm ck có sóng dài tới hết năm này thôi anh em ơi.

1 Likes

Mới thò tay nhập tí TCI. Liệu phen này sis có kiếm dc tí cháo nào k ha các bro? :smiley:

Con này cũng ngon, nhưng sao mua hơi sớm :roll_eyes:

Tầm nào thì mua dc hả bro?

1 Likes

Chỉnh về 18-18.5 hãy mua thêm.

1 Likes

Lẽ ra tuần này k nên mua thêm hàng mới mới phải.

1 Likes

Anh em rảnh zô nghe broker này livestream, cũng hay lắm nha.

Em trai này mình biết từ 2016, khi em này còn là sv, mình thì mới mon men tham gia vào ttck. Mấy anh chị em gặp nhau trên diễn đàn Homestock vui lắm.

1 Likes

Đang đợi 40k đây sis :))

1 Likes

Là sao bro? Mới canh sút hết mớ BMS bữa zô 23. Ngon choét! :smiley: :smiley: :smiley:

1 Likes

C.Lx ý

1 Likes

Mấy nay mua bán bậy bạ, tk bị giảm, buồn ghê hụ hụ…

2 Likes

Chia buồn. Chắc tk chết vì F.IT?

1 Likes

K, vì k chịu chốt lời VGT lúc 22x, hôm qua và nay giảm nên buồn, tk sis nhiều nhất là VGT. BMS 27-28 cũng k chịu chốt hết, nay nó giảm nhiều cũng buồn luôn. 2 mã này chiếm 50% tk sis rồi. Đúng là cái tội tham. Haha.

1 Likes

Buồn đi bắt chuồn chuồn cắn rún nhé :laughing:

Hàng gì chỉ có 2 màu tím với xanh lơ :rofl:

2 Likes

Hàng ngon thì lại vượt đỉnh cũ thôi.

FIT chỉ nên mua tí cho có cảm giác lên xuống cho vui thôi chứ nào dám mua nhiều. Nay ngứa tay quất cục TCI khá to. Hy vọng nhóm ck sắp zô trend mới cho anh em kiếm tí cháo :smiley:

2 Likes

Ko vào V.IX á. Hơi tiếc.

Đời nhiều lúc đen đủi thật. Con nào chốt sớm thì nó lên ào ào, BMI với CSV, HAH. Con nào cố thủ ôm lì thì cứ lòng vòng miết. Chán. Đúng là đời chiên trứng k như mơ :smiley: :smiley: :smiley:

2 Likes

T.SC và F.IT kìa :slight_smile:

1 Likes