Nhật ký giao lưu chiên chứng

Mua full tk rồi bro ơi, ôm 3-4 tháng mà dc 30-40% cũng ngon mà. Nhảy ra nhảy vô tốn phí mà mệt đầu quá!

1 Likes

Ngon vậy! thiên tài đây chứ đâu xa. Tui 3-4 tháng được có 3-4% :rofl: Đêm nay nằm mơ cp nào chỉ tui biết nha :laughing:

1 Likes

Năn ngoái ăn B cũng ngon. Đợt đó ăn cả T.PB với S.GB

1 Likes

Tại sao lại bán hoảng loạn khi dịch đang giảm và mọi thứ đang dần tốt lên?

2 Likes

O.CB vào trend roài anh em êi

1 Likes

Chiều qua thấy tin bom nợ Evergrande, Vni đang xanh 10d tự dưng đảo chiều giảm 2% cuối phiên, là biết nay thảm rồi. Nên sáng giờ tui hổng coi, đi nấu ăn xả xì chét :smiley: Tí 2h vô coi nếu rớt mạnh thì mua thêm, chấp nhận kẹp tới cuối năm :smiley:

2 Likes

Mua kìa sis :grin:

Bro còn sc.R ko, có tin gi vui mà nó phi đẹp troai quá :shamrock:

1 Likes

Hôm qua mua thêm 3 mã mới, đúng 1 mã hnay xanh là MIG, còn lại vẫn đỏ chót :smiley:

2 Likes

Qua nay tin xấu nhiều quá, nên người bán nhiều hơn người mua. Sis dám mua cũng thuộc cao thủ đó :-))

1 Likes

Tùy hàng mà mua thôi chứ bro ơi! Sis quánh kèo nào cũng vài ba tháng, nên ngắn hạn kẹp dưới 10% là chấp nhận dc. Cứ hàng tăng trưởng thì mấy phiên giảm là xúc thôi, cùng lắm kẹp vài tháng :smiley:

1 Likes

Sóng bds nhà ở đó bro, SAM, SCR, OGC…trần hết ráo!

1 Likes

Nhóm ck k giảm nhiều, khả năng săp vào sóng mới :smiley:

1 Likes

BDS Trung Quốc tèo téo teo, mang tiền qua VN wuýnh bds ngon hơn :rofl:

Sis k có hàng bds, đang có MIG, 2 mã dược phẩm và 2 mã ck. MIG tỷ trọng nhỏ nhất tk luôn mới tiếc chứ. Còn lại 4 mã kia thì đang lỗ/lời có tẹo. Xdinh đợt này là phải ôm hàng nằm chờ lâu rồi đây. Mua truyện về đọc tiếp thôi :smiley:

1 Likes

Tui ko giữ vì dưới 10 mới mua lại nên đành trơ mắt nhìn em nó tăng :frowning:

1 Likes

Tui đang đọc cuốn này… thấy cũng ok, đọc chút đi.
" Kiến thức thì vô tận, người thức thì vô lo! "
Nghi_Khac

1 Likes

M.IG ngon rồi đấy sis

1 Likes

:rofl:

Đen là MIG sis có ít lắm hụ hụ. Con ôm nhiều nhất là đang phải gồng lỗ. Nên thôi xác định đợt này kẹp lâu rồi.