Nhật ký giao lưu chiên chứng

Giờ đang nhiều thứ xì chét, tâm lý k ổn định, k tài nào đọc hiểu nổi mấy cuốn này bro ơi!

1 Likes

Sách j thế bro? Sợ nhiều data quá ko load nổi :))

1 Likes

Sách về kinh nghiệm cuộc sống bro à. Mua sách giấy về đọc hay hơn. Cuối tuần rảnh đọc hay lắm. Nhiều điều trong sách làm mình tốt lên và giảm được stress trong cuộc sống.

2 Likes

Sách này khoảng 250 trang, ko nhiều.

1 Likes

Đang ở bển hok mua dc sách giấy đâu bro :smile:

1 Likes

Quánh chứng khoán mà cũng triết lý cuộc sống ghê ta :smiley: Sis thì chịu thôi, k đọc hiểu cảm thụ dc các tác phẩm trường phái này. Sis chỉ đọc truyện có nội dung cụ thể dễ hiểu, như Harry Potter chẳng hạn :smiley:

1 Likes

:rofl:

1 Likes

Sis thử đọc 1 lần xem :innocent:

Mỗi người 1 khẩu vị bro ơi! Các cuốn nổi tiếng về triết lý cuộc sống như Hành trình phương Đông, Đắc nhân tâm…này kia, sis thấy bà con đọc cũng mua về đọc, nhưng k qua nổi trang thứ 5. Sis cũng là ng thích đọc sách, nhưng là tác phẩm văn học Âu Mỹ thôi, như Cuốn theo chiều gió, Bá tước Monte Cristo… Cũng như bro, thích đọc sách triết lý cuộc sống, nhưng chắc gì thích đọc sách văn học đâu nè :smiley:

1 Likes

Ngân hàng hôm nay được có VC.b, mấy e kia nghỉ mệt hơi lâu

2 Likes

B.vB ngon quá bro. Congrats!

1 Likes

OC.b và B.vB đôi bạn cùng tiến :dancer: :man_dancing: :shamrock:

1 Likes

CL.x cũng ngon quá kìa. Cp này vừa kinh doanh hàng cốt lõi, vừa đầu tư vào nghành hot. Hàng ngon và hiếm.

1 Likes

Tui thoái hết hqua để tập trung vào V.IX roài bro.

1 Likes

Cái này là có thể thôi bro!
Hy vọng BV.b sẽ là lần sau.

1 Likes

Khi nào dòng ck vào sóng thì tui trở lại nghen các bro :smiley: Mấy nay k muốn dòm bảng luôn :smiley:

2 Likes

Đúng là kim cương roài. Lẽ nào lại như T.PB hoặc V.IB. mình theo dõi V.IB từ hồi có 17k. T.PB từ 22k nên thấy có tiềm năng lắm…

1 Likes

Bao h V.IX phi mạnh nhé sis.

VIX thì nhiều khi k liên quan tới sóng chung ngành ck mà bro.

Chắc là sắp phi roài …