Nhật ký giao lưu chiên chứng

Chuẩn big bro! Nên em có con hàng theo lâu nay vẫn đi ngang…em giữ riêng k chia sẻ là vậy :sweat_smile:

1 Likes

Ủa mà post về Thanh…củi là cái gì? Chắc em chưa kịp đọc. Tay lại nhanh hơn não rồi 🥲

1 Likes

Bữa thấy like rùi mờ :sweat_smile:
Thui chịu khó inbox hỏi @anhcampuchia nè,
Nói chớ @anhcampuchia thật là may mắn, luôn đc trò chuyện với các nữ cường trên này,
Ganh tỵ … :frowning:

2 Likes

Có thể em like để đánh dấu thôi, khi có tgian đọc sau, vì laptop của em k vô dc web này, chỉ vào bằng smart phone thôi nên đọc hơi bất tiện.

1 Likes

Oh … tính ra trên này ai cũng chuyên nghiệp nhỉ, chỉ có anh là cùi bắp nhất:

Dụng cụ chiên trứng chỉ có 1 thứ duy nhất là cái smartphone quả táo cắn dở :sweat_smile:

Này mờ gặp các chuyên gia ptkt chắc xấu hổ lắm lun :sweat:

Con nhà người ta :point_up_2:

Andy :point_up_2:
:joy::joy::joy::joy::joy:

2 Likes

Haha mấy tay dtu theo ptkt, em thấy 2-3 cái màn hình ấy chứ. Em thì quen dùng laptop lâu giờ rồi, vì ip7 thường màn hình bé tí, nhập mật khẩu dễ sai lắm. Có lần em nhập sai bị khoá luôn, phải lên cty ck update lại thông tin rồi mới mở lại dc :sweat_smile:

1 Likes

Anh dùng quả Táo mới mới to to nên ko bị nhầm, mới lại thật ra do em chưa quen thui nè :relaxed:

1 Likes

Mà em vẫn thích dùng laptop hơn, vì còn nghe nhạc đọc báo nữa, bảng điện lát lát ghé qua dòm tí thôi :smiley:

2 Likes

Chúc các bạn phiên cuối tuần tốt đẹp

2 Likes

Kỳ này có mã nào mới ko bro

1 Likes

Đoạn này ko mở nổi mã mới bro ạ. Có 1 em nhưng ko có xèng.

1 Likes

Thì phải táng hết mớ hàng đang có mới có tiền ôm hàng mới chứ đại ka! Em đây ôm 50% tk 1 con hàng từ tháng 6 năm ngoái tới nay, có lúc lên 10% em tham, hổng chịu bán, lâu nay đang -5%, ôm cũng dở mà bán có khi dở hơn, số em bán xong con nào là con đó chạy như ngựa, nên thôi em ôm tới bến luôn, quyết k nhả :grimacing: :grimacing: :grimacing:

2 Likes

Vậy bán 1/3 cho nó chạy như ngựa rồi táng nốt 2/3 còn lại he he

1 Likes

Tui có NN.g mới, đang theo dõi. Chuyên doanh về nhựa.
Em mới bro là mã gì, có vui ko?

1 Likes

Nn gì đại ka? Ủa mà em hết tiền rồi :rofl:

2 Likes

Em bán 100 cp thôi :rofl:

1 Likes

NNG
Còn tiền mua từ từ đê sis :star_struck:
Hấp dẫn đóa

3 Likes

Ok cho zô list theo dõi ngay :rofl: :crazy_face: :kissing_smiling_eyes: Thank you bro!

2 Likes

Em này ở upcom, lúc nó phi là đua ko kịp đâu :crazy_face:

2 Likes

Đoạn này sóng gió quá bro ạ nên cứ từ từ. Chiều nay cờ phờ f lại ra tin margin cao lẽ nào mai nó táng? Chán quá.

2 Likes