Nhật ký giao lưu chiên chứng

Haizza…
Sóng gió sắp thành bão tố rồi :-))

1 Likes

Bro đầu tư lướt sóng hay sao mà phải sợ? Táng thêm thì chúng ta về bán vàng lấy tiền hốt hàng :rofl:

1 Likes

Muốn đảo hàng thôi sis.

1 Likes

Chúc anh em ngày mới vui vẻ nhé
:four_leaf_clover:

2 Likes

Chào ngày mới cả nhà

2 Likes

Hoa đẹp dữ :four_leaf_clover: :)))
Em dạo này có hàng mới nào ko?

2 Likes

HH.v

2 Likes

Hoa hậu Việt đấy bro :heart::heart::heart:

2 Likes

Chắc nay tới lượt em dính omicron rồi bro ơi! Sáng giờ mệt mỏi quá chừng! :triumph: :triumph: :triumph:

2 Likes

Mệt mỏi có thể do thời tiết thay đổi hay vận động quá sức.
Nếu mai còn nữa thì Quick Test xem.

1 Likes

Mấy hnay Sg nắng nóng mà cũng có mưa. Sáng em yoga chiều em đi bơi… cũng có thể.
Thôi nghỉ ngơi tắt bảng điện vài hôm, chứ hàng em cũng thấy ghê, nhìn càng thêm bệnh :sweat_smile: :joy:

3 Likes

Thị trường mai sẽ ổn lại thôi :smiley:

2 Likes

Chắc thay đổi thời tiết thoai. Omicron cũng nhẹ nên đừng quá lo.

2 Likes

Em k lo đâu bro. Hồi tháng 11 năm ngoái em dính delta, sốt cho 2 đêm, mà cũng chỉ xài 2 viên panadol, để im từ từ nó hết đó. :sweat_smile: Đợt này ng xung quanh bị quá chừng, em chắc slot cuối cùng trong nhà rồi đây :rofl:

2 Likes

Em mới test nhanh thử đây bro, 2 vạch, lần đầu tiên tự test đó :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: người ấm ấm rồi đây. Thôi đành nằm nhà vài ba ngày ngâm cứu trứng mới!

1 Likes

Cách li 7 ngày đi. Thường thì ngày thứ 6 sẽ hết lên 2 vạch. Sốt nhẹ 2 ngày đầu. Có ho, nhiều hay ít tùy ng. Sau khi hết sốt mình táng kháng sinh với long đờm để nhanh hết ho.

2 Likes

7 ngày thì em trầm cảm mất sao :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: 3 ngày phải ở trong phòng với em là quá rồi bro. Chiều giờ thôi mà thấy dài ngoằng ngoằng rồi ahuhu…
May nhờ có VEA với Làng trứng truyền kỳ đọc đỡ buồn @Andjku :joy::joy::joy:

3 Likes

@Phoenix1 bro có để ý k? Trong khi anh em ta mải mê chinh chiến hàng khác thì hàng ruột MIG âm thầm lên 27 rồi kia :sweat_smile: Bữa 24-25 em bán mất tiêu để đảo qua hàng khác, nay lời 8% nhưng tính ra vẫn lỗ nếu ôm MIG :sweat_smile:

1 Likes

Dã man nhỉ. May có em C.4G an ủi he he.

1 Likes

Em có 1 con 8% nè dk, ôm hơi nhiều nên cũng an ủi. Fit em có luôn nè, 13x :sweat_smile: hồi chiều ngủ nhiều giờ ngủ k dc, ra ban công ngồi nghe nhạc ngắm mưa rơi.

3 Likes