Nhất lộc mãi tài - 1623

Hãy quan sát đã, trường hợp xấu thì sóng 5 đã đạt, giờ vào nhịp chỉnh tích lũy. Có thể nhịp nhỏ (màu đen) nó dừng ở trên 39.4 hồi lên khu 45 sau đó chỉnh tiếp, thủng 39.4 thì xuống sâu hơn. Trường hợp khả quan, nội tại doanh nghiệp tốt nó không đi theo ABC đỏ mà có thể lên sóng theo xanh lá.

10 Likes

Kk chóng hết mặt anh ạ , đà này xuống dốc vẫn còn động lượng rơi tiếp , mong các anh lái cho cây nến đường xay xe lửa

4 Likes

Bi quan thế, quan sát tiếp và phân bổ vốn dần nếu vẫn tham gia, nếu không tham gia thì nghỉ ngơi thôi. :laughing:

13 Likes

Kk , e vẫn lạc quan trong rủi ro , chờ xác nhận e mới vào

5 Likes

Giai đoạn nhiễu loạn và bội thực thông tin bởi công nghệ 100 000 000.0, chờ được là tốt, khi đã chờ thì nên tĩnh tâm, đừng fomo. Tâm lý xoay chuyển rất nhanh, không khác gì đẽo cày giữa đường, nên phải có cách khắc phục điều đó từ bản thân mỗi người.

19 Likes

Vâng , e coi đây là 1 trải nghiệm khi thấy được Vnindex chỉnh , mỗi khó khăn là 1 lần hoàn thiện phương pháp

6 Likes

Giờ mới thấm thía câu anh nói đi, nói lại, nói mãi là chờ đợi cũng là làm ra lãi!

12 Likes

Làm gì mà như tận thế vậy? Khi hành động sai, vẫn luôn có cách để sửa chữa, vấn đề không nóng vội và xem xét thật kỹ danh mục của mình để có cách xử lý. Hãy đọc lại câu trong bức ảnh ở bài viết đầu tiên chủ đề này.

20 Likes

Đợt này căng phết a ạ. qua tưởng an toàn nay đi thêm 5% a

4 Likes

Anh BN ơi D.L.G bị ảnh hưởng nhiều thì mục tiêu có bị thay đổi không ạ? có thể xem giúp e các ngưỡng để tbg đc k a? e cảm ơn a ạ :pray:t2:

5 Likes

Em đọc lại rồi, vẫn đang là mùa hoa loa kèn nở rộ ạ!

6 Likes

Mục tiêu mô hình là dài hạn với điều kiện nội tại doanh nghiệp cải thiện. Nội tại nó đang dần cải thiện đó. Đó là điểm sáng. Anh có nhớ là nói nhiều lần về mã này. Bước đầu tiên là mục tiêu về mệnh. Ở đó không chốt lời thì đành phải chờ đợi.

Trung bình giá có rất nhiều cách, hiện tại với nó thì tùy theo vốn còn lại để tính toán. Có lẽ chỉ nên quan sát khu 6.15 có thủng không, khu này đã nhiều lần thử thách, kỳ vọng sẽ không thủng, nhưng nên phòng ngừa, nếu thủng thì nó có thể về 5. Vậy, có lẽ chọn khu gần 5 hãy trung bình sau. Giỏi đánh lướt thì có cách khác.

11 Likes

Bác xem dùm em: PTC, HSG và AAA em cầm lâu dài được ko bác Nam

3 Likes

ca ba index chu theo gioi deu cho TA xau: VNI rounding top, VNMID va VNSMALL bounce o duong ho tro 20mav weekly chart, create lower top. Ca ba deu chuan bi MA cross o duong weekly chart. Chu nghi luc nay nen can than hon la trung binh gia.

10 Likes

bác ơi. liệu có nhịp hồi nào nếu thật sự dowtrend luôn ko ạ.

2 Likes

Kiểm chứng phiên mai

10 Likes

se co hoi chu. Nhung mot khi vao down trend, danh may cu hoi se rat kho an.

6 Likes

dạ em mong có cú hồi sớm để thu quân ngồi đợi thời cơ chứ nguy hiểm như dao kề cổ nguy hiểm quá ạ

2 Likes

thank lão sư :blush:

2 Likes

Để khẳng định cầm lâu dài được hay không thì phải tự hỏi bản thân khi nó giảm 50% có chịu được không? Rồi doanh nghiệp làm ăn bết bát thì sao?.. Cả ba mã đều cơ bản có kỳ vọng tốt ở tương lai. Vậy cầm lâu dài phụ thuộc rất nhiều vào bản thân, vốn, danh mục của mỗi người.

13 Likes