Nhất lộc mãi tài - 1623

Chào mừng nhà mới a Nam. Chúc a và mọi người xây dựng nền móng vững chắc để đi lên. hihi]\

6 Likes

Mừng nhà mới anh Bạch Nam ạ :purple_heart:

7 Likes

Mở bát nhà mới mạo muội mời a Nam đánh giá TNG

16 Likes

Chúc mừng nhà mới của anh Bach_nam. Cảm ơn anh vì đã luôn giúp đỡ F0 chúng em.

8 Likes

Chúc mừng nhà mới của anh a.

6 Likes

Hay quá Cường ơi. Cũng đang hóng đây

9 Likes

Chào anh Nam với nhà mới đông vui nhộn nhịp ạ

5 Likes

Mục tiêu 40-41, chưa có gì thay đổi cả. Sau khi đạt có thể đi sóng chỉnh tích lũy C. Nó đang chạy kiểu running flat. Chạy xong thì nội tại tốt sẽ lên sóng tiếp theo.

26 Likes

Chào mừng nhà mới anh @bach_nam. Hy vọng tháng mới nhiều điều tốt đẹp sẽ đến với tất cả mọi người

7 Likes

@bach_nam em vừa nhắn hỏi anh ở pic cũ. vào xem lại thấy bị khoá. lại cứ tưởng có chuyện gì :smiley:

6 Likes

Mừng nhà mới anh Nam :bouquet: cảm ơn anh rất nhiều​:purple_heart:

6 Likes

E thì k nghĩ thế. Fibo kiểu này thì đơn giản quá. Trước e cũng vẽ DIG mà nó chạy mất tiêu à. Theo FA e nghĩ con này 6x.

10 Likes

Anh chọn mục tiêu an toàn, còn lại sóng chạy nó có những tác động từ nhiều vấn đề. Cung cầu, tạo lập cổ phiếu, nội tại doanh nghiệp. Còn sâu bên trong thì anh không biết được. Anh đang nói nó chạy tích lũy xong, nội tại tốt thì nó sẽ lên sóng. Price vượt thì có nghĩa là sóng nó đã chỉnh xong. Nên việc lựa chọn đầu tư có chiến lược là ở chỗ đó. Đầu tư ngắn hạn, trung hạn, dài hạn để có chiến lược điểm ra vào.

30 Likes

Cùng là “lợn” mà sao Nam giỏi thế
Đánh chứng hay và tâm cũng thẳng ngay
Chúc BN mỗi ngày luôn vui vẻ
Giúp bà con được hạnh phúc tràn đầy

Chúc nhà mới của bạn BN nhé!!!

15 Likes

E thì nghĩ target là khó đánh giá. Theo a hiện tại FA của nghành dệt may và TA ngắn hạn cổ phiếu đang chạy tốt ko ạ. Còn target em có r

10 Likes

Mừng nhà mới anh Bạch Nam. :rose::rose::rose:

10 Likes

Target luôn phải đặt ra khi bắt đầu đầu tư. Có thể dùng TA, có thể dùng FA nhưng phải đặt ra. Khi có mới có chiến lược điểm vào. Đầu tư không có target thì khác gì ném tiền qua cửa sổ. Em có thể đồng hành cùng doanh nghiệp cho đến lúc nào muốn rút thì rút, đó cũng là mục tiêu. Không lẽ em đầu tư đến khi tuổi già sức yếu cũng không rút ra hưởng thụ?

27 Likes

Thì e cũng nói rõ là e có target rồi. Nhưng target khá khó đánh giá. Em follow rule và quản trị rủi ro. Chỉ cần thủng mức e k chấp nhận được thì e cũng out.

11 Likes

Thực ra cái bé nhìn c k đủ sức biết. Nhưng c lên tàu ở 35 và T3 chốt rồi khi mn vừa lên tàu.

14 Likes

Cường rất nghiêm túc và rất tuân thủ các rules bản thân đặt ra luôn đấy anh BN ạ. Chính vì thế nên … đỏ bạc đen tình đó!

14 Likes