Nhất lộc mãi tài - 1623

Anh Nam cho e xin nhận định về con Jvc với ạ. E cảm ơn!

4 Likes

Anh Bach_nam cho e xin nhận định PC1 với ạ.

3 Likes

Nó có mô hình có thể tăng lớn nhưng có lẽ giá hiện tại chưa phù hợp để vào.

Quan sát các điểm khu vực đường đỏ, có lẽ đường đỏ thấp nhất là lúc an toàn có thể vào nếu muốn.

17 Likes

Anh nhận xét ở chủ đề trước rồi, mục tiêu 45-53. Vậy hãy chọn điểm vào phù hợp sau khi nó chỉnh đủ sâu sau khi đạt sóng lần này.

17 Likes

Chào anh Bach_nam, chúc anh tháng mới sức khỏe và nhiều may mắn. Anh cho em xin nhận định con SKG được không ạ?

4 Likes

Anh nhận xét ở chủ đề cũ rồi, nếu nói đến sóng thì nó có mục tiêu 25-27, cơ bản đạt, hiện đang hình thành nến giảm, điểm dừng lỗ sâu là 17.8-18, quan sát vùng này nếu muốn mua để phân bổ vốn dần. Sóng bao giờ cũng chạy trước kỳ vọng của nó. Hiện các ngành hoạt động của nó đang dần hồi phục. Mục tiêu xa là đỉnh cao nhất của nó trong quá khứ, nếu tốt hơn thì nó có tiến xa nữa. Hãy nghiên cứu và quan sát để có hành động nếu muốn vào.

14 Likes

14 Likes

Em cảm ơn anh ạ, em sẽ theo dõi để mua vào.

3 Likes

Bác chủ cho hỏi NVL mua tầm này được ko?

3 Likes

Tháng mới nhiều may mắn hơn tháng cũ nha A Nam

2 Likes

A @Bach_nam xin a nhận định dùm con PTC, e bắt đáy hôm qua. E nghe case này rất tốt. Em cảm ơn anh

2 Likes

Thỉnh bác @Bach_nam xem dùm con TSC với :smiley:

1 Likes

Qua mất điểm mua và biên lợi nhuận có thể không lớn. Nó tích lũy khá lâu ở phạm vi đường ngang rồi. Lên sóng cao nhất có lẽ chọn khu đỉnh, chứ chưa đột phá lên sóng được.

13 Likes

Tùy tình trạng tài khoản, tiền thịt và còn tiền thì cứ chờ xuống sâu thì trung bình giá, nếu lỡ thì cứ giữ tiền đã. Có thể nó tăng nóng nên chỉnh hơi sâu. Chứ với nội tại hiện tại thì giá hiện tại bây giờ cũng có thể chấp nhận được rồi. Vấn đề có lẽ do nhà đầu tư cắt lỗ nên nó rơi sâu hơn. Giữ được khu hiện tại thì có thể kết thúc nhịp chỉnh, nếu thủng thì có thể về khu 34-35. Có lẽ không xuống sâu như thế. Cái gạch ngang đỏ là mức hỗ trợ của cây nến đột phá phía sau.

18 Likes

Mới trả lời ở chủ đề cũ, nếu nó đủ tốt, nó lên sóng 3 với mục tiêu 37-38.

14 Likes

Em cảm ơn anh.

4 Likes

Cảm ơn nhận định của bác.
Tôi cũng hy vọng nó hình thành dạng chữ W.
Có lẽ khi thị trường ổn định nó mới phi được.
Đây là cơ hội gom dần

4 Likes

Nhưng nó nóng, hãy nhặt có điểm và phân bổ tốt, anh có đọc qua thông tin, nó chuyển dần sang sản xuất kinh doanh chứ không còn chỉ tài chính nữa. Ngành có triển vọng trong nền kinh tế hồi phục phát triển. Vì vậy cũng đừng bi qua mà ảnh hưởng tâm lý. Hãy bình tĩnh chọn điểm đủ sâu trung bình giá, nếu không đạt mức sâu thì cứ chờ, không cần vội vàng. Tùy theo mức vốn có mà có kế hoạch cẩn thận, tránh trường hợp phải bán để xử lý việc khác.

20 Likes

Sorry, nhầm sang bạn hỏi PTC. Câu trả lời ngay bên trên là dành cho PTC.

18 Likes

Vâng cảm ơn bác !
Vừa rồi tôi cũng có đăng kí được ít giá phát hành thêm
nên nói chung dù chưa về bờ nhưng vẫn đang ổn.

4 Likes