Nhảy Cầu

Chơi bời bẩn wa

14 Likes

Bọn cẩu tặc tạo lập dở mọi thủ đoạn bẩn bựa đê hèn, 1 cổ éo bán

6 Likes

Không sao anh, mất lãi thôi chứ không thiệt hại, cứ ngồi trụ coi bão…TL đã nắn dòng tiền thì chịu. Thường thì lên thế nào, xuống thế đó. Bây giờ là xuống thế nào lên thế đó. Đợt này lên còn nhanh hơn

3 Likes

Căng quá, nắn tiền vào mỗi Bank.

1 Likes

Bẩn và nhục ví với ch.o thì sỉ nhục d.0g

Làm gì lôi chính trị vào chơi chứng à, haizza

ảnh nhảy rồi còn đâu! gỗ ơi là gỗ. :sob:

1 Likes

Căng quá Anh ơi…chắc nhảy thật Anh ạ :sob::sob::sob::sob::sob:

3 Likes

E đi với sell sạch rồi để tiền cho chồng con rồi đi theo nào! Ai đi xếp hàng! A đi ở cầu sgn hay cầu Mỹ thuận e ra

1 Likes

Lõm lãi thôi anh. Kệ vậy. Mà cung hay, cái Tấm Chiếu Mới e tậu về nhìn cùi cùi nhưng kg hề hấn ji, hehe :yum:

3 Likes

Bác cứng thế! Bơm cho em ít ô xy với! Em ngộp quá

2 Likes

Nhay cau tap the.tinh cung vui fet a.c nhi :sweat_smile:

bán cổ đất bây giờ là bán đất đấy các bác, sau k mua dc đâu

1 Likes

Lý do đơn giản là tạo lập và lái đang cố gắng nhờ nước đục thả câu… Bản thân doanh nghiệp còn ở đó, lợi nhuận khủng, game khủng, tiềm lực khủng thì dại gì ta buông. Nếu như Doanh nghiệp mà trái với những điều mình nói trên thì lúc đó ta hãy lo lắng.

4 Likes

Với lại, tiền trong chứng khoán chỉ chuyển từ túi người này qua túi người khác. Thường mình đặt câu hỏi là ai lãi và ai lỗ??. Không có chuyện ai cũng đồng thời lãi và ai cũng đồng thời lỗ. Và trong thị trường này chia làm 2 phe, tạo lập, lái cùng phe và bên còn lại lại nhà đầu tư nhỏ lẻ. Hiện tại nhà đầu tư nhỏ lẻ đang lỗ thì ai là người lãi đây.???..Lỗ là khi bán ra tại thời điểm này. Thế thì tại sao mình không đặt mình ở tâm thế của TL và Lái…Suy cho cùng cuộc chiến này là cuộc chiến của tâm lý… Hiện tại Gex dòng tiền dô mạnh ở giá 41- 49… Nên vẫn còn ăn toàn

3 Likes

nào bán công ty chia tiền mới biết ai lỗ nhé kk

2 Likes

người ta khen bác cứng, muốn bác bơm cho ít thì bác lại nói sang chuyện tạo lập, bác làm người ta buồn còn buồn hơn kìa.

2 Likes

Thấy chủ để tưởng thât. Định xin đôi dép lê.

2 Likes

Nhớ @hoathachthao

4 Likes

Nên đối diện thay vì tránh :grin:. Như vậy mình mới trưởng thành hơn