NHH - Khoản đầu tư lớn nhất của AAA và APH có gì!

Trời…câu chuyện vaccine & bách hoá xanh có mới gì đâu bác ơi
Mình theo DBC lúc 13-16 thì đã có câu chuyện vaccine rồi
Cõn BHX thì câu chuyện “ once upon a time” rồi còn gì

CKVN KHI CÁC NHÓM CHO EM NÀO ĐÓ RA TRẬN THÌ CÂU CHUYỆN SẼ ĐƯỢC LẤY LÀM CHỦ ĐỀ

Nhưng ai đánh giá đc câu chuyện đó và đặt cược đúng mới ăn nhiều chứ bác. Còn câu chuyện người nghe qua, người tìm hiểu, người kỳ vọng…vẫn là người hiểu sâu và đánh giá đúng đặt cược đúng thôi

1 Likes

Mình dự sóng thần dòng midcap đang đến, những em từ ok đến tốt dòng midcap, nhẹ mông sẽ lần lượt test đỉnh thời đại hết!

Bác cứ chọn một vài em triển vọng, buy & hold rồi mỗi ngày nghe nhạc + uống cafe …và chờ các em test đỉnh thời đại, lúc nào thị trường sập thật sự thì mới tính…bỏ qua hết up & down của vnindex, đó là chuyện của các anh đánh lô & sòng PS !

1 Likes

Ok bác!

Thị trường NĐT thích 3A vì dễ lướt, các đội và bà con đa số chuộng 3A hay APH. Mình ủng hộ 3A test đỉnh 20 vìcũng hợp lý!

NHH thì khó lướt lát hơn và hàng đa số trong tay các anh với lại thông tin về NHH hạn chế nên ít người tham gia.

1 Likes

Những em có thông tin hỗ trợ đã và đang phi tốc váy nhưng tất nhiên các anh lớn chống chèo cũng mạnh như FRT, DBC, MWG, MCH ….

Còn NHH có

1. Nhà máy sàn nhựa An Cường mở rộng Q3/2024 đi vào hoạt động cho doanh thu thêm 1200 tỷ vnd
  2. Gần 40% dự án PBAT tức gần 200tr usd , dự án PBAT có anh SK của HQ góp vốn 100tr usd tức 20%/ tổng dự án
  3. Nhà máy khuôn mẫu mở rộng ( như ĐHCĐ nhưng khg có thông tin chi tiết)
  4. Nhà máy tái chế lốp ô tô ( như bác chủ pic đề cập nhưng chưa có thông tin chính thức)
  5. Đang chờ hỗ trợ lãi suất 3% cho DN công nghệ hỗ trợ ( media có đề cập)

Mình dự một thời gian ngắn nữa thôi, các em ngon dòng midcap, giá còn rẻ sẽ vào bệ phóng, bà con sẽ hold, ít lướt lát vì bán ra là mất hàng

Chắc chỉ còn hàng các anh trao tay ! Hihi

1 Likes

Ky vọng THỜI THẾ NHH ĐANG ĐẾN & NHIỀU CÂU CHUYỆN CỦA NHH SẼ ĐƯỢC KỂ

1 Likes

Tks Bro!!!

1 Likes

Triển vọng tương lai mà Yuanta nêu với POWERNET của NHH ( chứ không phải 3A ) đây này

2 Likes

Cái này bác chuẩn. Làm sf công nghệ cao ko phải muốn là làm được. Kiểu như ông Viettel làm tbi viễn thông (BTS 4G, 5G…) marketing là chính chứ có triển khai trên mạng thực tế được mấy đâu, vẫn phụ thuộc hầu như vào sf Ericsson, Nokia…

1 Likes

Đúng thế bác!

CNTT cạnh tranh tầm quốc tế giữa các nước với nhau cực kỳ khốc liệt, mảng chip anh Intel còn đang vật lộn vì bị tụt hậu, còn viễn thông thì satellite trên không bao phủ toàn cầu tận rừng sâu hay chiến trường pháo nổ vẫn có thể sử dụng internet nên để thành công, tìm kiếm lợi nhuận thật sự thì phải vật lộn với cạnh tranh…

Mình rất mong FPT group và Viettel thành công lớn, rất mếm mộ và ủng hộ bác Bình, FPT!

1 Likes

Khả năng cao ngày mai em 3A bứt phá đỉnh 1 năm theo chân APH vì dòng tiền vào 3A tốt và đa số kỳ vọng 16-20!

Các anh cho 3A phá đỉnh 1 năm cũng hợp lý thôi nhỉ

Nhà An Phát nhất là em 3A đang được bà con ủng hộ

1 Likes

Sáng nay mình vào thêm 1 tí NHH để ủng hộ tinh thần đội nhà
mà các anh kỳ quá, để đội nhà tự sút bóng vào lưới mình …hihi

1 Likes

5% VAT cho các em phân bón
Các em hoá chất, phân bón phi từ đầu năm đến giờ vì kỳ vọng tin này, nay nhiều em CE

Chán các anh quá…tiền vào ào ào thế này mà đi lướt lát cho mất hàng! Bác chủ pic cũng lướt mất hàng rồi nhỉ? Hihi

:star:NHỰA HÀ NỘI - NHÀ CUNG ỨNG TỐT NHẤT CỦA TOYOTA BOSHOKU

:tada:Mới đây, tại Hội nghị nhà cung ứng toàn cầu thường niên 2024 của Toyota Boshoku châu Á diễn ra ở Thái Lan, CTCP Nhựa Hà Nội (HPC) đã vinh dự nhận giải thưởng “Nhà cung ứng tốt nhất Việt Nam năm 2023” do Toyota Boshoku châu Á trao tặng. Theo đó, Nhựa Hà Nội là nhà cung ứng duy nhất tại Việt Nam được nhận giải thưởng uy tín này. Đây cũng là năm đầu tiên Nhựa Hà Nội được vinh danh ở hạng mục nói trên.

:boom:Chia sẻ về giải thưởng, ông Ngô Văn Thụ, Tổng giám đốc Nhựa Hà Nội cho biết: “Từ nhiều năm nay, đồng hàng cùng Toyota Boshoku luôn là một phần quan trọng trong chiến lược phát triển của chúng tôi. Giải thưởng này là quả ngọt cho những nỗ lực của Nhựa Hà Nội trong suốt thời gian qua, đồng thời là nguồn động lực để chúng tôi tiếp tục cải thiện, nâng cao hoạt động sản xuất, để mang đến các sản phẩm có chất lượng tốt nhất cho khách hàng và đối tác”.

:heart:Giải thưởng lần này là sự đánh giá cao của Toyota Boshoku châu Á dành cho những nỗ lực không ngừng nâng cao chất lượng sản phẩm của Nhựa Hà Nội, đồng thời thể hiện cam kết hợp tác giữa hai thương hiệu lớn, để mang đến trải nghiệm tốt nhất cho người tiêu dùng trong lĩnh vực ô tô trên khắp thế giới.

:white_check_mark:Trước đó, năm 2023, Nhựa Hà Nội là nhà cung ứng duy nhất được trao giải Toàn diện (Best performance) của Toyota Boshoku Châu Á, nhờ đáp ứng đủ 4 tiêu chí ‘S, Q, C, D’ – An toàn, Chất lượng, Giá cả, Giao hàng. Trong khi đó, vào các năm 2020 – 2021, công ty được nhận giải dành cho nhà cung ứng trong hạng mục S (An toàn) và Q (Chất lượng).

1 Likes

Quá tốt!
Nếu NHH có thể hợp tác mở rộng nhà máy sản xuất riêng cho Toyota , tham gia vào chuỗi cung ứng toàn cầu của Toyota thì trên cả tuyệt vời bác ơi!

1 Likes

NHH số 2 thì ko ai số 1 :sunglasses:

1 Likes

Tạo thanh khoản lên 3x có quỹ mua vào ngay thôi :joy:

1 Likes

Sau bao năm phấn đấu, thời điểm chín muồi về sx công nghiệp khuôn mẫu của NHH đang đến bác nhỉ

1. Chuyên sx cho Toyota dùng trong nội địa và xk
  2. chuyên sx Powernet xuất đi HQ