NHH - Khoản đầu tư lớn nhất của AAA và APH có gì!

1 Likes

Lên nào!

ae chốt kinh quá. CP lại cắm đầu rồi

em này ngon mà, giảm chán lại lên thôi

1 Likes

Nay chỉnh sâu ghê. Tích luỹ lại để lên chứ sợ gì. Hold tiếp!

1 Likes

Nhà họ đánh rát quá ,ndt nên né :sweat_smile:

Anh em xuống bớt đi cho nhẹ :smiley:

họ nhà dương này chơi nản quá đi

Tìm niềm vui với hàng khác đi bác. Chán thật! Để mình tôi gồng thôi đc rồi :smiling_face_with_tear:

kêu ca tý chứ có cổ tôi gồng hơn 2 năm, năm nay chốt gần x2 (tất nhiên ko phải mấy cổ đất đếm cua)

1 Likes

Tự tin lên các bác! NHH sắp tới nhiều việc để làm lắm :joy:

Thị trường oto và xe máy ổn định tăng trưởng trở lại là NHH ngon thôi mà!

Doanh số tiêu thụ xe máy T5/2024 cũng tăng trưởng.

Chỉnh có xíu các bác than quá trời. Chuẩn bị vào thân cá nhé! Ai chưa lên tàu thì tranh thủ lên, ai chán thì bán cho tàu nhẹ bớt nhé các bác :smiley:

Đang run sợ các anh làm cho quả sàn thì đang lời tí thành lỗ nè bác vì tội ráng gồng…các anh quánh ăn tiền nhỏ lẻ mà nên đâu có tốt bụng mà phát quà!

Nhìn APH , kéo và đạp kinh hơn NHH, sợ thiệt !

Các bác thấy sao chứ mình nhìn chart thấy lái đánh chuẩn bài phết, chỉnh đợt xong vô thân cá. Tranh thủ đỏ sàn gì cũng hốt lẹ để lên thôi :sunglasses:

1 Likes

Trời…mình buy & hold phần NHH rồi, mua vài đợt nên giá bình quân 18.x, mình mua đủ phần NHH rồi mà các anh quánh sốc quá luôn …

1. Sóng thì chuẩn bị 1,2 phiên tới vào thân cá tăng mạnh.
  2. Vai đầu vai ngược đang hình thành.
  3. Vượt 23 là cup&hand.
    Đẹp vô cùng :joy::joy::joy:

Buồn NHH vì các anh “ lo “ cho cả 3 nhà 3A, APH, NHH nên không được đẹp như các em đơn lẻ, nhà không cónhiều anh em như họ An Phát.

1 Likes

Đoạn đầu cá bác thấy hơi khó chịu thôi. Chứ cả họ nó đánh hiệu ứng lại hỗ trợ nhau tăng mạnh ấy. Vô thân cá bác lại thấy ối dồi ôi ngay :joy: