NHH - Khoản đầu tư lớn nhất của AAA và APH có gì!

Trong thời gian tới, chúng tôi sẽ đẩy mạnh chuyển đổi số và phát triển sản xuất thông minh, nhằm tối ưu hóa sản xuất, mang đến các sản phẩm có chất lượng cao nhất tới người tiêu dùng, cũng như đáp ứng các đòi hỏi ngày càng khắt khe của những đối tác lớn. Để từ đó tiến vào chuỗi cung ứng cho nhiều tập đoàn lớn trên thế giới”, ông Thụ chia sẻ.

Vài năm trở lại, sự chuyển dịch mạnh mẽ của chuỗi cung ứng trên toàn cầu khiến nhiều tập đoàn đa quốc gia đẩy mạnh đầu tư vào Việt Nam, mang đến cơ hội lớn doanh nghiệp Việt. Với chiến lược bài bản và sự đầu tư mạnh mẽ cho công nghệ, Nhựa Hà Nội đặt mục tiêu đưa sản phẩm “Made in Vietnam” tham gia sâu hơn vào các chuỗi cung ứng toàn cầu, khẳng định tên tuổi Việt Nam trên bản đồ công nghiệp hỗ trợ thế giới.

https://anphatholdings.vn/tin-tuc/tin-cong-ty-thanh-vien/nhua-ha-noi-nha-cung-ung-tot-nhat-cua-toyota-boshoku.html

Lái quốc gia tạo dòng tiền lan toả khắp thị trường
Tiền từ đầu cơ vàng chảy vào TTCK, khả năng cả thị trường lên cơn điên

Hôm nay nhà An Phát rụng cánh :grin:

Chỉnh đẹp thế còn gì bác! :sunglasses:

1 Likes

Bám càng 2 bác làm tý mà em nó ysl quá

để ý làm gì vài Line bác . kiểu gì chả phải lên. tổ chức cầm toàn giá 29,30 mình sợ gì

2 Likes

Nay lên!

1 Likes

Sáng nay đã bảo lên rồi mà các bác thấy chưa :smiley:

3 Likes

Lên đẹp quá bác hầy. Hôm qua kịp gia tăng thêm ít. Hehe

1 Likes

nay vậy thôi, để sức mai lên tiếp!

1 Likes

cổ đông NHH , mua vest , com lê dần đi

Các bác đi loan tin chê con này hộ tôi phát để đánh vượt cản vợt được nhiều hàng đi mới xa đc :joy:

cảm ơn bác

1 Likes

giờ chê mn lại k tin , lúc 17 khen thì ae nó lại bảo lùa gà… :sweat_smile:

giá dầu giảm, ngành nhựa được hưởng lợi, cộng với nhà nước tạp trung thúc đẩy công nghiệp hỗ trợ. thiên thời chuẩn bị đến rồi các bác ạ

Cuối tuần rảnh rỗi các bác cứ nghiền ngẫm, ngâm cứu NHH nhé! Nghỉ ngơi lấy sức gồng hết tháng 6 có đầu 3x :smiley:

1 Likes

Hôm qua tranh thủ lúc trùng xuống mình gia tăng thêm, chart nhìn rất ổn

1 Likes