NHH - Khoản đầu tư lớn nhất của AAA và APH có gì!

vào thân cá nhà AN PHÁT nhé! NHH AAA APH HII

Cá sẽ bơi tới đâu bạn :slight_smile:

3x nhé bác!

Lái nay đánh kiểu xả up bô. Rõ chán :sob:

Còn 2 phiên cuối tuần để khởi nghĩa. Ko thành thì trả hàng cho lái :triumph::triumph::triumph:

dỗi lái ak bác. giờ bán biết tập trung em nào

Đợi đa số thị trường chiết khấu >15%-20% nữa thì dòng nào cũng ngon luôn. BĐS, CK nảy lên từ đáy, con nào giảm mạnh lên mạnh. VND VIX VCI SSI EIB MSB TPB DXG DIG …kể cả NHH. kéo mãi ko lên phải lấy đà lại thôi.

NHH cùng thị trường 2 phiên cuối tuần khởi nghĩa ko thành thì chắc lùi về 17 trong vài phiên giảm mạnh cùng thị trường.

mấy tháng trước thì sóng cp công nghệ mình ko bắt đc, các cp khác thì neo cao. Giờ thì nhiều cp dò đáy hấp dẫn quá, chiết khấu thêm thì các bác có thể đổi hàng 1 thời gian nhé!

Trả hàng!

bác bán cho sàn đi

Tin tốt ra các kiểu rồi cổ tức nữa mà ko lên thì chắc sắp chỉnh mạnh! Tôi dự vậy thôi chứ đầu tư là tuỳ mỗi người nhé! Sẽ quay lại sau :joy:

ok bác . chúc bác đầu tư thành công. e cầm năm nay rồi. chỉ mua thêm. mong rằng khoản đầu tư này của em sẽ coa kết quả tốt

1 Likes

Nhanh đến giá mục tiêu quá. Múc mạnh!

17 đáy đợt này rồi nhé các bác!

Rũ mạnh lên mạnh!

1 Likes

PHÁT HIỆN SIÊU CỔ PHIẾU???
Sự tương đồng giữa FRT và NHH giai đoạn đầu của siêu sóng:
• FPT nắm 63% FRT, APH và AAA nắm 63%NHH. (Quá trùng hợp)
• 3 quý tăng trưởng lợi nhuận liên tục (FRT và NHH thời điểm này có tương đương vốn CSH, lợi nhuận tương đương) - Nhìn chart có sự bùng nổ về vol tích lũy 3 quý đường đi gần như nhau (vol bình quân 1 ngày #10% hàng trôi nổi, 1 tuần # 30% hàng trôi nổi - Định lượng này tương đương nhau).
• Tiềm năng lúc đó FRT liên tục mở rộng chuỗi Long Châu - NHH hiện tại mở rộng sản xuất liên tục nhiều mảng tại các công ty con.
• Thương hiệu FRT hàng đầu về chuỗi nhà thuốc - NHH hàng đầu về Công nghiệp hỗ trợ, tệp khách hàng hàng đầu Honda, Toyota, Samsung, LG, Vinfast, Foxcom…, Ván sàn SPC hàng đầu VN xuất 90% đi Mỹ, Làm khuôn mẫu chính xác hàng máy móc hiện đại hàng đầu Việt Nam, Tham gia góp vốn nhà máy PBAT lớn nhất Thế giới, Nhà máy tái chế lốp oto dự án tiềm năng chờ công bố.
• FRT thời điểm đại dịch covid, bênh tật, thuốc - NHH thời điểm deadline nội địa hóa oto, chính sách thúc đẩy công nghiệp hỗ trợ, tận dụng chuyển dịch chuỗi cung ứng, tham gia sâu vào chuỗi giá trị của thế giới, kinh tế bắt đầu hồi phục từ đáy, lãi suất thấp.
• Trước khi vào sóng thần tăng mạnh thì cũng bị cổ đông lớn đăng ký bán ra rất nhiều (bơm hàng cho lái). NHH cũng vừa bị APH thoái ra 9tr đúng giai đoạn gom hàng của cá mập.
• Về phân tích kỹ thuật FRT và NHH rất trùng hợp:
Quá trình Downtrend và tích lũy kéo dài 3 năm.
Đường giá gần như nhau. Quá trình downtrend 3 năm FRT giảm còn 12%, NHH giảm còn 15%. Quá trình hồi phục sau đó 1 năm FRT tăng 64%, NHH tăng 68%. Quá trình bùng nổ thanh khoản và tích lũy cho đến hiện tại từ đỉnh hồi phục là 6 tháng.
Đi ngước Vnindex 6 tháng để tích lũy trước khi Vnindex bước vào sóng tăng mới.

3 quý tăng trưởng lợi nhuận liên tục (FRT và NHH thời điểm này có tương đương vốn CSH, lợi nhuận tương đương) - Trùng hợp quá trình nổ vol và tích lũy: Nhìn chart có sự bùng nổ về vol tích lũy 3 quý đường đi gần như nhau (vol bình quân 1 ngày #10% hàng trôi nổi, 1 tuần # 30% hàng trôi nổi - Định lượng này tương đương nhau).

Đi ngước Vnindex 6 tháng để tích lũy trước khi Vnindex bước vào sóng tăng mới. Sau đó đồng pha với Vnindex.