NHH - Khoản đầu tư lớn nhất của AAA và APH có gì!

NHH 13 múc vì An Phát cầm cố cp NHH, HII, AAA. Thấp quá phải đánh lên thôi

AAA sẽ ngon đến năm sau ko sao đâu. Nhà máy mới hoạt động tăng công suất là ok. Giá nguyên vật liệu đáy, lãi suất thấp ổn định. Đơn hàng nhiều.

kịch bản thì rất đẹp nhưng sự thật rất phũ phàng bác ạ

an phát có j mà đạp gớm thế hả mọi người?

AAA nay ko múc thì khi nào múc nữa :smiley:

sai thì cut là chuyện bình thường, nhưng ăn rồi xxx vào nồi cơm nuôi mình dẻ rách quá

1 Likes

Đợt trước mình có bình về vấn đề này rồi.
Sợcác anh lái lụa VN qyá bác, tháo kho short để quánh sập gẫy hết rồi ăn hàng xong mới kéo …kiểu này chắc bà con sẽ từ bỏ hết ck cơ sở vn!

1 Likes

Thông tin nó đưa ra mình thấy có vấn đề thì cảnh báo sớm lại bảo xxx, short… mất tiền tự chịu. Tôi cảnh báo cho nhiều người khác, ai tin đỡ mất tiền.

Ông thấy kinh tế ổn, ông xem ngành nào hưởng lợi, rồi xem chi tiết các công ty ngành đó kinh doanh ra sao, ra quyết định đầu tư cổ phiếu đó là sau cùng. Cũng như kinh tế ổn, xu hướng xanh, sản xuất, xuất khẩu tiềm năng, giá nguyên vật liệu đầu vào đáy, trong đó có nhựa, phân tích họ An Phát ok, kỳ vọng dự án mở rộng, nó về thằng 3A thì mua 3A chứ ko lẽ mua thằng NHH nữa?

Các ông toàn nhìn bảng điện, nhìn phân tích kỹ thuật, rồi chọn cổ phiếu, rồi mới xem nó kinh doanh gì :joy::face_with_hand_over_mouth: rồi u mê

Tôi gom dần NHH rồi, AAA cũng đẹp

Hoạt động DN tính bằng năm , bằng thập kỷ và bản chất DN không thể thay đổi xoành xoạch theo t+ hay tháng + !

Chỉ có cái miệng toilette của những tay + nhóm long short mới tanh hôi vì tiền thế thôi chứ bản chất & hoạt động DN vẫn thế!

UBCK nên thanh tra hết những nhóm lái lụa cấu kết , dùng media quậy phá! Đó là một hình thức cấu kết thao túng, phá hoại CK CƠ SỞ một cách thô thiển, bất chấp pháp luật

Mình không có cp nhóm này nhưng đang kêu gọi UBCK thanh tra hết các nhóm lái lụa the big short phạm luật thao túng phá hoại thị trường.

Bắt bỏ tù các anh làm giá lên thi cũng phải bắt bỏ tù các nhóm làm giá xuống vì CK CƠ SỞ VN CÁC NHÓM LÀM GIÁ XUỐNG TUNG HOÀNH PHÁ HOẠI BẤT CHẤP, các anh tài lái lụa the big short ở VN phá hoại gấp trăm lần các anh lái kéo xe lên dốc!

4 Likes

Các chú múc em nào aph aaa hay nhh?
Phím anh để anh tính

Huhu. Mua giá 15,5 giờ thấy hơi lo lo

Một cổ phiếu làm ăn cơ bản. Tài chính tốt vậy mà đánh sập từ 60 về 14 rồi. Kinh khủng với chứng khoán VN

bác nói phải, thị trường CKCS VN cũng phải dần cải thiện những vấn đề bác nói thôi chứ NĐT nhiều khi cũng ngắn ngẫm những câu chuyện như này

Cảm ơn bài viết của ad nhiều lắm

Em NHH này ngon nhé bác, làm ăn thật và làm ăn ngon;
An Cường vẫn là cty con của NHH không có gì thay đổi cả
Phần vốn góp về nhựa tái chế thì vẫn vậy tầm 180 tỷ.

Nên An Cường mở rộng làm sàn gỗ nhựa thì NHH phát triển mạnh thêm.

Các em xem BCTC xoátxét bán niên đi nhe

1 Likes

Vâng bác, em cảm ơn thông tin hữu ích từ bác ạ

Mình có tì thời gian sẽ quote và post BCTC xoát xét bán niên NHH để ủng hộ các bác NHH dù mình không có cp nhưng em NGON , mình cũng đang xem xét NHH nè. Hihi