NHH - Khoản đầu tư lớn nhất của AAA và APH có gì!

An Cường mở rộng thì NHH vẫn được hưởng lợi vì tỷ lệ sở hữu mẹ - con không có gì thay đổi cả nhé bác

Phần góp vốn đầu tư dự án PBAT

Vấn đề là An Cường sẽ không mở rộng. AAA làm nhà máy mới sản xuất ván nhựa giống như An Cường.

1 Likes

Thế thì cũng có sao đâu bác!

NHH đâu chỉ có AN CƯỜNG, A.C. chỉ đóng góp phần nhỏ trong bức tranh kinh doanh của NHH & NHH đang mở rộng sx cho các tập đoàn lớn thế giới.

Hiện kinh doanh NHH tốt lên mà cp thì lao dốc chiều ngược lại vàthị giá đang bèo nhèo .

Mình hiện khg có NHH nhưng bình thật thôi!

1 Likes

Nay NHH 13.x rồi kìa

Bữa tôi nói mà bác nào cãi đấy

Ủng hộ em NHH phi 9,999 cây CE

Em nào làm ăn thật, làm ăn tốt mà thị giá đang bèo nhèo thì mĩnh ủng hộ phi 9,999 cây CE cho các em thành vàng 4 số 9 hết! Hihi

13.x thì vào cũng đc rồi còn gì nữa

Các bác nào ko nghe tôi bữa giờ chắc cũng nát tài khoản rồi. Haizz

Nay múc thêm giá dưới 14. Mai mà giảm xuống dưới 14 múc tiếp

1 Likes

Đúng rồi! Giá này cho xấu lắm giảm 12 thì cũng chịu đựng tốt. Từ 17 thấy tin tốt ra ko kéo mạnh, có tin xấu AAA mở gấp 3 công suất An Cường của NHH là báo sút hết lại bao người cãi cùn. Giữ từ đó đến giờ cũng nát!

Chỉ TQ không thì sàn nhựa PTAB sx đầy ra
3A mở thêm tốt có gì đâu mà xấu, An Cường & 3A hỗ trợ nhau làm tăng sức mạnh cho APH chứ có gì dáng để chim lợn. Mà tổng thì cũng bé tí so với các cty TQ.

Cõn NHH thì tập trung vào mảng CN hỗ trợ chuyên sâu cho HQ, Japan

Chẳng có gì để lúc thì vẽ tranh Picasso FRT bảo cầm đến 6x …nhưng chỉ để úp bô ăn chênh lệch t+ …SHORT rồi thì chim hót không ngừng. … chán! Hihi

Quánh kho long short thì nói rỏ đi để bà con biết đường tác chiến!

NHH hợp tác với HQ + Nhật thì hơn FRT đấy nhé …! Hehe

2 Likes

Mình không mua nhưng thích bình vì khi thấy chủ pic tám 1 mình, mình vào ủng hộ tí do thấy NHH làm ăn tốt lên nhưng thấy chủ pic VẼ CHART NHH như FRT mà chỉ t+ long short liền tay, pr & chim chóc liên hồi …sợ kinh quá …nên thôi! Hihi

Mất An Cường mở rộng vào tay AAA rồi thì tôi nói trước cũng chỉ hồi là sút hết chứ chả kỳ vọng nhiều. Còn lên nữa hay xuống thì tôi chịu :smiley:

NHH tập trung mở rộng sản xuất linh kiện cho hàn, nhật đấy mới là cái tương lai. còn mảng ván sàn nó cũng chỉ là một góc nhỏ trong bức tranh tổng thể. chưa nói việc NHH cũng đóng góp vào dự án nhà máy PBAT
với lại việc giá giảm đợt này do dân tình hoảng loạn vụ chủ tịch thôi. mà có khi các ông ra tin để gom ấy chứ. với tôi NHh ăn thạt làm thật xuống là để gom , giá này còn gì bằng. chủ tus bán rồi thì thôi nhường lại tus cho ae quan tâm phân tích bàn luận .

1 Likes

Thảo luận game này nào các bác!

1 Likes

Em sập 3 cây rồi

Có gì để thảo luận đâu?
Sang tên cho đối tác/nđt khác, về hưu sống an nhàn, tiền đầy túi.
Nếu D dính pháp lí thì có chạy đằng trời (case này ko thể).
Đối tác này mạnh yếu thế nào phải chờ. Liều thì múc, sợ như tui thì vẫn đứng ngoài.

Nhh đang có game hot. Các cụ nhảy đi đâu hết dồi

Đợi rõ ràng tí bạn ơi!