NHH - Khoản đầu tư lớn nhất của AAA và APH có gì!

Ko thoái bớt NHH thì còn gì gọi là huy động vốn trên thị trường chứng khoán.

Sau khi Dương rút khỏi An Phát. An Phát đã thay đổi từ thượng tầng đến hạ tầng. Aph thì thay đổi ngành nghề kd, điều lệ, lãnh đạo, cơ cấu vốn, kế hoạch kd. 3A, Nhh cũng đã thay đổi theo. Cái đặc biệt là tái cấu trúc toàn diện họ An Phát. Game tăng vốn Nhh chưa bắt đầu đã xuất hiện nhà đầu tư lớn gom hàng. Hiện Nhh đang có tỷ lệ free float khoảng 15%. Nếu ko có gì bất thường thì tôi dự game này rất hấp dẫn.

đầu tư vào penny có rủi ro không ạ?

Bác có chắc là D rút? E trai D vẫn đại diện An Phát gặp lãnh đạo Hải Dương mới đây???

Có khi chả có chủ mới nào cả, chỉ là ép xuống gom. Mà nó đang ép thì kệ chứ đánh ngược nó chỉ có chết thôi.

Vô sai điểm thì đều rủi ro cả nhé bạn! Sai và sửa sai là bình thường. Còn sống sót sau vài trăm lần sửa thì các lần sau đó sẽ tự ít rủi ro hơn nhờ kinh nghiệm có đc chứ chả liên quan gì penny hay blue hết nhé!

Tôi cũng hy vọng là game hay! :sunglasses:

À. Vô chiến HAG tạm đi rồi quay lại An Phát nhé các bác :joy:.

Theo dấu cá mập mà đi thôi. Đổ thêm 100 tỏi nữa thì game pht sẽ rất hoành tráng. An Phát xanh đang nắm lợi ích 75%. Tôi nghĩ họ chẳng dại gì đánh xuống để chia sẽ lợi ích cho bên ngoài. Phát hành giá cao như các lần trước thì họ lại thâu tóm thêm cp ko bán hết.

Có khi nào PHT cho anh nứơc ngoài e.g. HQ hay anh Nhật như bác đề cập lúc trước khg? Có anh HQ vào HĐQT …phải chăng game PHT cho HQ?

Lúc NHH 18-19 hình như bác có đề cập khả năng PHT cho NN giá 3x?

Hihi…bác có đề cập năm nay NHH eps 3k

Bác cho ý kiến tí để còn tham chiến lại NHH vì giá này ngon mà. Tks bác

Ngay cả 3A mình thấy giá cũng ok quá …

APH AAA đang cơ cấu thoái vốn qua lại nên book lỗ giỡ đó sao ngon đc bác. NHH muốn phát hành hiệu quả phải thoái mạnh vào. Giá về 11-12 mới ngon

1 Likes

Mình nghĩ khó có giá 11-12 vì cơ bản NHH tốt, có lẽ 14.x là giá quanh đáy.

Còn APH thoái cho 3A để tập trung về 3A vì APH dính phót năm xưa & hình như ubck tuýt còi.

Mình thấy nên dẹp APH đi chứ APH có gỉ đâu.
NHH & 3A thật chất

Bác Lương với An Phát nắm hàng nhiều hơn lái. Đợi đội đó đánh nhau rồi bán ra mới vô đc. Chứ ai vô mà đẩy cho đội đó up bô à.

Nên tranh thủ mà bán đi! Bác Lương ôm hết thì An Phát thoái cho bác ôm kiệt quệ luôn!

Công nghệ và mọi thứ AAA nó lấy hết rồi. Cùng lắm nó mở cty mới.

Họ dẹp lái lợn thì sao?
PHT cho anh HQ ?

PHT riêng lẻ cho cổ đôn chiến lược thì chả tác động gì đến giá. HQC phát hành giá 10k 1000 tỷ mà giá vẫn 3k…

Dù gì cơ cấu cổ đông lộ ra như bây giờ thì cty có ngon cũng chả có ai dám vào đẩy lên.

Mình nghĩ ngược với bác, 3a cùng trong hst
3A giờ là mẹ NHH rồi và đang có kế hoạch mở rộng NHH …mở rộng sx cho Toyota? HQ?
Bọn TQ đang ầm ầm mở nhà máy xe hơi ở miền bắc thì NHH hưởng lợi