Nhờ F247 lưu lại: Đây là những bài mình đã viết nhưng não cá vàng hay quên nên mở pic này lưu lại cần lại vào tìm đọc

Neu Phiên pp 2 3 thì sẽ cần phải cẩn trọng là đúng rồi :slight_smile: giờ e ở thế phòng thủ. 50/50 thị trường ntn cũng ok hết

1 Likes

Viettel là tập đoàn lớn khả năng nó sẽ kéo 1 vài cp viettel lên làm thay thế cp trụ.
Chứ ko nâng hạng thị trường dòng tiền lớn vào cũng chẳng biết mua gì:
Số lượng cp tham gia mới quá ít
Bank khả dĩ nhất nhưng kín room
Bds thì quá nhiều mưu mô

2 Likes

Tất cả cp của Lê chỉ khuyến nghị ae mua vùng giá thấp giờ có thì hold thôi nhé chứ giờ giá nó đã cao lửng lơ ae quản trị dc rủi ro và chấp những người mua dưới x2 rồi thì mua con ko thì tìm cơ hội khác.
Như cp gần nhất Lê mua hah hôm nói mọi người về giá tàu biển tầm giá 42-43 cũng đã là hơi cao Le vẫn phải quản trị rủi ro.

3 Likes

Mấy con nghiêng hơn về phòng thủ. Như REE

3 Likes

bữa tối của Vam nè. chứng cháo đủ bữa này thôi

4 Likes

2 Likes

Nóng lắm, cuối giờ làm cốc bia cho mát

1 Likes

Tôi về đây ngày 2 cữ cafe. Mới làm lúc sáng nóng nên phải kèm ly nước. VN đồ uống quá ngon và lành mạnh

6 Likes

Bác rất lành mạnh, em quen bia với trà, may k nghiện thuốc.

3 Likes

Em hôm nay chốt bớt 10% tỷ trọng giờ 60 tiền 40% cp kệ thị trường nó muốn hãm hiếp gì cũng dc kkk.
Nói chung đầu năm giờ có chút lãi cố giữ để thưởng chuyến Vũng Tàu thôi mệt mỏi rồi.
Hạnh phúc là biết dừng đúng lúc chứ ko phải bán xong rồi nó tăng lại tiếc.
Mỗi người hưởng 1 khúc thôi.

5 Likes

cho ae đu theo với

2 Likes

Kkk anh đi ko bay vào sg em chở anh đi :slight_smile:

2 Likes

Anh rủ chú đi vũng tàu mò bưởi hả :grin::stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Vũng tàu thổ nhưỡng ko phù hợp với trồng bưởi em chỉ mò cua bắt ốc biển thôi :stuck_out_tongue_winking_eye:
Morning em mới đọc sách dậy sớm để thành công anh áp dụng 1 tháng rồi mà sao nghèo thêm em kkk

2 Likes

Anh ơi em cũng muốn được nghèo giống anh mà ko có được chúc anh ngày mới vui vẻ :grin:

2 Likes

:sweat_smile: ai cũng khoe giàu sang nhà lầu xe hơi check in nơi sang chảng còn anh chạy grab ngồi coffe cóc có gì đâu tự hào

1 Likes

Em thì chỉ vô hồ bơi ngồi trên bờ dòm người ta bơi rồi ra thôi :roll_eyes: chớ hông có tiền mua zé xuống bơi :roll_eyes:

3 Likes

Căn này anh nhớ ko nhầm phí dịch vụ ko mỗi tháng 30tr đúng ko kkk. Nằm ở khu nhà giàu Ba Son

Oh em còn chưa tới chỗ anh nói :joy:
Hồ bơi Văn Thánh đó anh, 80k/zé :grin:

2 Likes

E giờ chờ. Cú sụt tương đối thôi kkk

2 Likes