Nhờ F247 lưu lại: Đây là những bài mình đã viết nhưng não cá vàng hay quên nên mở pic này lưu lại cần lại vào tìm đọc

Khi có chiến tranh Cambodia Thái thì những anh hùng đầu tiên mình xin dâng hiến là only upbo 4 lời a7 thay Khai, Đức lối Cũ, ngọc sữa chua, thầy Tần, thầy Khang, thầy Thái phạm, DVC, Tiến Đồng …

1 Likes

Nhúng 1270 mà ko lủng ae mua tầm 10-20% nav nếu những ae full tiền vẫn ok nhé. Còn full cổ hay margin full thì cẩn trọng

6 Likes

nhiều vậy à?

1 Likes

:smiley:

3 Likes

I can’t sms u, bro!!
Chúc mừng ae team thép :hugs::hugs::hugs::rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Plz do not disappear, bro :face_holding_back_tears::face_holding_back_tears::face_holding_back_tears:

3 Likes

E có lên chút ít hsg tại ngó qua hàng tồn kho nó anh
Đợt này có vẻ đụng dòng đó kkk.
Em có sẵn pc1 rồi

2 Likes

anh bảo a Grap mà kiến thức sâu rộng quá , đọc hoài vẫn chưa bao giờ hết tin anh chía sẻ. Thực sự từ hoiì giờ chưa đọc mấy tin quan sự hay lịch sử xa xưa, mà nhờ những bài viết qua hay của anh nên dọc suốt

2 Likes

đay tín dồ bộ binh suốt ngày đọc tin và xem you ter chân quang va minh tuệ , quang linh ■■, sunni ty tỷ đây,kkk

1 Likes

lập píc đi anh e hóng ,hô sơ a ản ko ấn theo dõi được

1 Likes

Mua full margin dòng FPT, VIETTEL là ăn đậm không phải nghĩ kkk

1 Likes

K bạn ơi. ae trên này quen Vam lâu năm sẽ thấy vào mỗi mùa đông ở phương bắc nơi Vam ở rất lạnh & bão tuyết thê lương nên Vam bó gối ở trong nhà 6 tháng stress quá mới siêng lập pic. qua mùa xuân hè tui đi du lịch trekking suốt ngày lập pic để làm gì đâu hehe lâu lâu vào mấy pic quen chém xong rồi xoá bài và đi ra :joy:

5 Likes

Thank em dạo này Bee Xang GSM cạnh tranh khốc liệt quá nên vắng khách.
Xưa ngày chạy kiếm 300k tháng 15tr
Giờ ngày kím dc 150k lòi mắt nên rảnh ko bít làm gì đọc tin tức thôi kkk.

1 Likes

Giá như bác nói 6 tháng trước có phải ae cảm kích rồi k? hàng ngon là hàng mua đúng nhịp. 6 tháng tới bọn nào chạy thì k ai nói

3 Likes

nghèo dữ. cần tôi phi trâu đem qua thùng mỳ k? Hay cứ gặp ng đẹp là than nghèo kể khổ? nghèo thì F này Vam nhì k ai dám nhất tôi còn ở cái chòi lá đây

Ok anh nhở bảo Ngọc Trinh chở qua anh nhé kk

1 Likes

Về VN mở nhiều app và web stocks với trading của NN k mở được Lê ơi. Quái nhỉ. tôi muốn soi cổ cánh mà vào mấy app hay xài đều k chạy
Bên kia mở ro ro về đây mở k được :roll_eyes:
Con công nghệ bro đang nắm & tôi bỏ lỡ nhịp này

4 Likes

Lan đột biến thôi anh. Em cũng chẳng quan tâm nữa xem thử nó đi về đâu. E có mấy k thôi.
Năm nay nó chia cổ tức 30% vừa nhận dc cổ tức kkk

2 Likes

Trang nào ko mở dc anh, vn đâu chặn tường lửa nhiều trừ mấy web phản động thôi

Quá thơm lun. Nhưng đánh mấy cổ này là ly coffe cho vui thôi

2 Likes