Nhóm Siêu cổ phiếu ... (p 1).......VIX

mình đu 3 ngày nay rồi bác

1 Likes

Bác gọi lên công ty chưa bác, nhìn mào vậy đúng không phải phá sản như bác nói, chắc dời chỗ làm thôi :))

Hôm qua có đứa call hỏi đi HCĐ VIX ko… Đi khỉ… đang ngoài đảo sao đi…

1 Likes

hôm qua bác nào phao tin phá sản - tắt fanpage facebook :v pha chim lợn khiếp quá. vào fanpage thì thấy off fanpage thật. cơ mà sao phá sản nhanh như thế đc. nhà em 3 đời phá sản em biết mà. lay lắt xong mới lịm đc nha :)))

qua mới rời tàu bác ah, buồn quá VIX cả năm lời CK bao nhiêu hôm qua phải ngậm chia tay em VIX mất mát quá :frowning:

1 Likes

Chiều nó úp bô bác bây giờ chứ lịm gì :joy: :joy:

nay xanh fake hay xanh real con chưa biết :thinking:

104 người đang xem. Ái chà pic này đông ae ghê

Cây vol 8tr2 giá 25 hôm qua, mình nghi úp bô tiếp quá, chẳng lẻ lái kéo lên cho ae chốt lời thật sao??

em vào có bao nhiêu đâu mà lịm bác :v ai ngu dốt thì all in ko chịu nổi chết ráng chịu. cứ điềm tĩnh mà múc.

Làm gì có ai lãi mà chốt, chỉ có cắt lỗ thôi

vãi cả chốt lời :))) tk ai mà ko âm 10-40% mà chốt lãi.

Nguyen Ho đu đỉnh 34 nên sang chấn tâm lý à?? suốt ngày vào liên thiên.

các bác đi dự đại hội cổ đông đi. khéo được mời ăn tiệc và nghỉ trưa tại phòng víp. Kéo về tý vốn đã mất. Hôm trược vừa nhận được thu mà bán hết CP rồi liệu đi dự ĐH CĐ có được không nhỉ

Ủa sao người mời ng ko vậy ta. Em ko nghe báo gì cả

được bác, có khi hết dịch em phải ra xem cty thế nào, ít ra cũng phải có miếng bánh hoặc bánh vẽ cho mát tai. có mua lại hay không thì để sau, thời tới sự ắt thành, thua keo này bày keo khác

2 Likes

Real Madrid bạn nhé

Đã ủng hộ 100 cổ. Hôm nay xanh chờ hàng về sẽ táng 100 cổ vào mặt lái giúp Anh em :smiley:

bữa nay còn ai mua bán gì đâu bác, cắt lỗ thì cũng cắt sạch sẽ rồi.

cmt chất lượng hơn xíu đi bác, :))) có 100 cổ mà khoe hoài