Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

VẬY các bạn cứ đua, lúc giá rẻ 27-29 thì mình bảo ace vào vì tiềm năng chứ giá này hô ace đua ko phải quan điểm của mình :smiley:

1 Likes

SVG kinh doanh èo ọt hàng quý vài trăm triệu, bán oxy y tế lái kéo CE liên tọi
TDS 2 quý đã LNST 47 tỏi vượt xa kế hoạch năm 2021, cổ tức đều giá lại thua SVG. Chán thật, liệu điều vô lý ấy có tồn tại mãi :smiley:

4 Likes

Vâng bác, tôi vẫn nguyên hàng từ giá 28.7 bác ạ. Nhưng mỗi người 1 kỳ vọng, tôi kỳ vọng giá cao nên 34-35 vẫn vào thêm khi xu hướng tăng được xác định. Còn tất nhiên bảng giá sẽ là câu trả lời chính xác nhất. Chúc bác giao dịch thành công!

Lái TDS chắc nghỉ lễ sớm để sau lễ mới kéo rồi a ơi :rofl::rofl:

Nich này bị hack rồi nha các bạn . Đây không phải anh Linh đâu ah. Các bạn cẩn thận ah

1 Likes

các bạn lưu ý. nick cụ LINH bị hack. HAIZA SỐNG TỐT HAY GẶP BÃO, LẮM CHYM NHỢN NÓ K ƯNG.

1 Likes

Bị hack hả bác. Bọn này rảnh nhỉ, người ta sống tốt xây đời mà bị phá quá, hết kênh youtube lại đến nick bên này

hì hục mãi mới lập cái acc mới, cái cũ cũng nhờ mod @Suzy đóng lại giúp với ạ ko lại được sử dụng lừa đảo xin tiền xin cảm ơn mod nhiều nhé!

22 Likes

Anh cho em hỏi GEG còn vào đc ko ạ

Mod đóng tk cũ r nhé!

11 Likes

Bắn tym cho mod! Quá nhiệt tình ạ

2 Likes

Ace k bắn tym đi . Cho cụ Linh cự bớt buồn vì mất nick🙈

1 Likes

thanks Mod

3 Likes

Chào mừng bác đã trở lại, mong sẽ lợi hại hơn xưa. Mong chờ video nhận định của bác. :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Nghĩ tết độc lập bạn nền nghiên cứu các cổ phiếu nào? Dòng tiền đang hướng vào đâu?

16 Likes

Nghỉ lễ chán thật các cụ nhể, qua coin chơi. ADA lại lập đỉnh mới rồi và giá than cũng lập đỉnh mới sau lễ tiếp tục sóng than nhể :smiley:

4 Likes

Ôi ôm ada từ 1.x nhỏ xíu đến h ấm thật anh ạ, nghỉ lễ lại nghía coin cho đỡ nghiện :money_mouth_face::money_mouth_face:

ADA thì có nhiều cái hay mà, kệ tớ cũng XTK nó rồi. Còn MATIC BNB chưa dc như ADA :smiley:

2 Likes

Tiếc là ko đu luna cách đây mấy tháng, e nó lên lạnh hết cả ng bác ạ :sweat_smile::sweat_smile: