Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

Mai ko phải đua thì vào được :slight_smile:

1 Likes

con này em định giá ko dưới 15k a ạ, nhưng mỗi tội chưa thấy mở rộng dự án

CTCP Bamboo Capital ( BCG ) - CÓ LÊN ĐƯỢC 2X NHƯ KÌ VỌNG

• BCG là một tập đoàn đầu tư tài chính đa nghành lớn ở Việt Nam. BCG định hướng trở thành một trong những đơn vị phát triển năng lượng tái tạo hàng đầu tại Việt Nam, đây là lĩnh vực đóng vai trò hạt nhân chiến lược trong tương lai trên cơ sở phát triển bền vững của các lĩnh vực trọng yếu khác: sản xuất - nông nghiệp, xây dựng - thương mại, cơ sở hạ tầng - bất động sản. Hiện có 4 công ty con lớn là CTCP phát triển Nguyễn Hoàng, CTCP đầu tư phát triển công nghiệp và vận tải (TCD), CTCP BCG land và CTCP BCG energy.

• BCG định hướng là một doanh nghiệp phát triển theo hướng không gian xanh. Tối đa hóa không gian xanh trong các dự án BĐS. Chú trọng khai thác các dự án năng lượng tái tạo nhằm giảm phát thải hướng đến mục tiêu trung hòa CO2 trong hệ sinh thái BCG, góp phần hạn chế biến đổi khí hậu. Áp dụng quy trình xử lý nước hiện đại, kiểm tra, đo lường định kỳ đảm bảo không gây hại đến môi trường.

• Trong năm 2020 dù đại dịch xảy ra nhưng BCG không giảm nhân sự, không định biên lao động, đảm bảo lợi ích lương bổng, phúc lợi cho CBNV và tăng cao hơn 2019.

• BCG sẽ phát triển doanh thu ổn định dựa trên mảng năng lượng tái tạo và sản xuất & nông nghiệp. Đồng thời đẩy mạnh đầu tư các dự án BSĐ du lịch, BĐS nhà ở, BĐS thương mại.

:heart: Từ F0 đến F100 nhất định phải bỏ túi phần mềm Theo dõi sớm Tín hiệu mua bán chứng khoán 4.0 – Topinvest
Topinvest - theo dõi các NHÀ ĐẦU TƯ LỚN, Trực tiếp trong phiên tại từng cổ phiếu.
Tín hiệu CẢNH BÁO ĐIỂM MUA có thể có ngay khi giá còn đang giảm, thậm chí giảm sàn hoặc ngay khi tin xấu được công bố nếu phát hiện có nhiều NHÀ ĐÂU TƯ LỚN MUA MẠNH
Hiện tại TOPINVEST đang liên kết , CUNG CẤP TÍN HIỆU MUA /BÁN CHỨNG KHOÁN ĐỘC QUYỀN với 5 công ty chứng khoán VNdirect, HSC, SSI, VPS. MBS
:rose::fire::gift:Tặng MIỄN PHÍ 1 năm sử dụng phần mềm cho Nhà đầu tư khi đang đầu tư qua 5 công ty này.
Link đăng ký SỬ DỤNG MIỄN PHÍ: https://topinvest.vn/register-NAMC.html

BMS thật ghê gớm bác ơi

ace đu cả giá CE EVS nayt3 chốt cũng vài chục % nhé, oánh chứng chém gió có thế thôi :smiley:

2 Likes

nay em mới có tiền đu CTS kỳ vọng đánh lên bán vốn được ko Anh Linh?

mình thì cứ bảng điện quyết định thôi, TT như này lại xuất hiện nhiều mã mạnh rõ ràng mà :slight_smile:

2 Likes

Ok thanks Anh nhiều

Cứ điểm quan trọng cho tuần sau 1300-1320!
hàng đáng quan tâm vẫn là dòng ck!

4 Likes

Hello Anh! Cuối tuần giữ sk để sang tuần chiến nhé Anh🍻

Dòng ck là dòng có sóng ngành dài nhất- điên cuồng nhất! :heart:

giờ khấn EVS fl, mà ko biết sang tuần có không :smiley:

1 Likes

Để e gọi Chị CEO đẹp gái chỉ đạo đội E vờ rét! :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Sang tuần khấn tiếp vậy, chị ấy bận lái NVB cho bớt nóng rồi :))

1 Likes

:smiley: a Linh bảo chị là: đố e đạp nv.b xuống dưới 25 hộ anh cái :)))

Hóng cổ đợt sóng mới của bác Linh nhé ^^! Bác đã có ý tưởng cho đợt này này chưa, sóng bắt đầu từ gió …, nay em thấy gió thổi to đấy

1 Likes

Qua nói 2 ngôi sao mới dòng ck rồi đây bạn, trước lúc vào ATC thì phải. Tuần sau xem e ấy diễn tiếp. Còn cổ riêng lẻ để ý CMG DBD sẽ thú vị :slight_smile:

2 Likes

Đạp xuống cho chú múc à :))

1 Likes

Lâu quá không thấy bác ra video.hóng video của bác quá.

chúc A trai ngày rằm zui zẻ bên gđ nhé! có thể thức khuya nhưng mai đi câu cá vẫn đúng giờ nhé anh :rofl: : :smiley: