Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

BMS bữa thấy cái cốc tay cầm đẹp quá, múc xong mới thấy tin hay :))

1 Likes

TCI mẫu hình cốc ko quai, để xem có theo BMS hay ko :smiley:

2 Likes

E này nó vẽ cốc chuẩn. K như ddv. Cốc bé ngắn hạn:)₫₫ mấy bạn đang hô ddv 26-30 kìa anh😅. E nhớ a hô thời 11 nên giờ kể lể ôn chuyện

BSI cũng vẽ giống TCI :slight_smile:

1 Likes

NAY còn ít DDV bán nốt rồi em, đủ ăn nhường tàu để còn múc hàng dài hạn mai dòng điện sợ hết tiền múc giá ngon :smiley:

1 Likes

Dòng ck điên loạn:))) lần đầu trong lịch sử đi ngược Vờ Ni

1 Likes

E đi khâu mồm đây. Mai laii chém gió vs đại ca tiếp​:crescent_moon::star2::wink:

kỳ vọng tăng vốn + T0 đấy :smiley:

1 Likes

Cảm ơn anh Linh nhiều nhá. Video của a làm e cầm cp yên tâm hơn nhiều. Nhất là thời điểm này. Chúc anh và gia đình luôn khỏe 15p nghe thì ngắn. Nhưng đã bao hàm đủ các nội dung cần thiết. Có video của a giúp e cầm cp yên tâm hơn nhiều. Nhất là trong gđ này. Chúc a vào gia đình luôn mạnh khỏe, an toàn mùa dịch bệnh

2 Likes

Nhiều ace ib hỏi mình cầm coin nào. Hiện tại mình cầm 3 e chính là BNB ADA và Matic :slight_smile:

1 Likes

Cảm ơn bạn, chúc bạn và gia đình nhiều sức khoẻ và may mắn cùng Việt Nam! Vượt qua đại dịch :ok_hand:

4 Likes

nay ace có mua gì ko, hay đứng ngoài cả rồi :smiley:

1 Likes

Mới mua ít BMS anh ah😎

Không biết đây có phải là hành động dại dột ko.

Thị trường này tốt nhất đứng ngoài chờ rõ xu hướng hoặc nếu mua thì nên mua các mã phòng thủ, hàng không hoặc cổ phiếu giữ giá rất mạnh. Tôi cũng đang cầm PC1 giá 30, 31 nhưng cũng ko ưu tiên trung bình giá lúc này. Phiên mai 25/08/21 là phiên quyết định nên cũng không nhanh chậm gì 1 phiên, các ACE chú ý nhé.

dại đó em, phải xem các cổ phản ứng tại MA9 chứ,như nay TCI BSI đang phản ứng tốt chứ BMS nó cần tích lũy đấy!

1 Likes

Em cảm ơn anh. Em thấy nó rớt còn 20.5 nên quất luôn. Khối lượng cũng ít.:disappointed_relieved:

Nhặt mỏi tay quá Anh L à. K biết tàu bên Anh tnao rồi. E sắp full cổ😙

Nay sai- nhưng mai lại đúng. Quan trọng tk an toàn- và có niềm tin cphieu đó hay k :grinning:

Cảm ơn bác. Hnay chắc bác đã nhặt chặt bị .:smiley: