Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

CÁC thép e giới thiệu cả nhà SMC NKG TLH đều điên cả, TDS cổ phiếu thép rẻ nhất ngành đang bị lãng quên :smiley:

4 Likes

eps năm nay dự kiến 3k6. pe ngành than do bị chê bị ghét. tính tạm pe=8/ vậy giá 25. Trong khi các nước công nghiệp, các nước như: ấn, tq, thái,…pe ngành than là 30-70. Tùy giai đoạn.

nhìu khi rất lạ. đỏ k mua, xanh tím lại múc :)))

TNS cũng kéo phê cho ace mua theo tớ nhé, hàng ngon thì chả sợ gì cả :smiley:

4 Likes

A chỉ biết nó ngon nhất cổ phiếu than, CST phải 3x vậy thôi :smiley:

1 Likes

AAT phá đỉnh nhé các cụ, tớ cứ giá rẻ chia sẻ khắp nơi hô hào thì hàng các cụ ĐÃ về tha hồ mà chốt lời :smiley:

2 Likes

sao ace thấy PSD ngonko,đúng giá rẻ bảo các cụ xúc.Gio hàng về thì khắp nơi đua xanh tím ko :smiley:

2 Likes

nay thép tăng vì lý do của TQ, nên ace nào có ý định xúc thép thì đừng bỏ lỡ TDS nhé view 3x ĐẤY :dancer:

5 Likes

hnay GEX tăng thế này thì EVS lại lãi lớn các cụ nhỉ

tớ đã view và nói lý do rồi, chả nhẽ các cậu muốn tớ nói thẳng sao.Vậy để tớ đahs hộ cho rồi :smiley:

3 Likes

chết rồi tiền đè chết người, GEX ce rồi. Các cụ tin tớ EVS là cty chứng khoán lãi lớn nhất quý 3 chưa, 4x nhanh thôi :smiley:

2 Likes

sáng e đua đc ít EVS 35,6. Cảm ơn a.Lin nhìu nha!

GEX khởi đầu quý 3 tại 22 hiện tại sắp 26, đà này game repo mới 3x hoàn toàn khả thi
NVB khởi đầu quý 3 tại 19.5 hiện tại sắp 29, game thâu tóm ko cho xuống dưới 26
vậy các cụ tự tính lãi của EVS giúp tớ nhé, còn game PHRT kéo giá nữa.ôi thôi ngại chém quá =))

1 Likes

rẻ có câu chuyện thì tớ chém cho các bạn mua, nhiều khi rẻ ko mua cứ kéo ầm ầm vào đua là mệt á :smiley:

2 Likes

VNINDEX thời điểm hiện tại như thế nào? Phiên mai mua gì ?

4 Likes

Thép các cụ lồi mồm hết rồi nhể, PE 6-8 CÁC cụ lại lồi thêm rồi. TQ bồi thêm tin hỗ trợ cho cổ phiếu thép lên đồng :smiley:
Hai thủ phủ sản xuất thép Trung Quốc cắt giảm sản lượng trong tháng 9
06-09-2021 13:49:48+07:00

Nhằm củng cố nỗ lực cải thiện chất lượng môi trường, thành phố Đường Sơn – thủ phủ sản xuất thép lớn nhất của Trung Quốc – đã ra chỉ thị cắt giảm 30% sản lượng thép trong tháng 9.

4 Likes

NVB tím, GEX tiếp tục tăng vậy các cụ còn chê EVS sao :))

2 Likes

có chê j đâu a, múc khí thế

1 Likes

ĐỎ là chết vs bố nhể :))

2 Likes

Chết ngay ạ, :))