Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

Lên tàu KSV cùng bác chủ pic . Hy vọng ổn

E k có than chỉ có mỗi e TIS… hy vọng mai có quà từ bác Chủ

mai gì nữa bạn nay quanh 13.3-13.5 mua kéo lên 14.x các bạn lướt cũng ko tệ mà, hay còn đòi gì nữa :smiley:

4 Likes

Ko 6x thì ko quan tâm bạn nhé :smiley:

3 Likes

Học rõ kỹ , nay e làm thêm ít 13.4 ahihi

Thanks bác. Hàng T3 về kết hợp tt xấu thế mà nó vậy là ngon rồi. Thanks bác pvg nữa ,con này mới rơi hàng hôm trước cũng ngon

nay em múc thêm được TIS chờ hàng về T3 thanks anh @Linhcdb

nay em lại nhặt thêm mấy nghìn xi măng, tích dần vào vậy hihi

nhặt đi, người ta vứt đi mình nhặt.Lúc họ chen lấn mình trả hàng
như NBC CST thì
BCC vùng 22-24-26
HT1 vùng 24-26-28
Trước mắt thế đã :smiley:

7 Likes
8 Likes

Thanh Hoá đón dòng vốn đầu tư lớn trong và ngoài nước

BNEWS/TTXVN 06:07’ - 21/09/2021

BNEWS Tỉnh Thanh Hóa đã và đang tiếp tục thực hiện 3 khâu đột phá để thu hút dòng vốn đầu tư. Trong đó, đột phá về thể chế đã đi trước, có tính chất khơi dòng.

“Doanh nghiệp thành công – Thanh Hóa phát triển” là phương châm thu hút đầu tư của tỉnh Thanh Hóa. Để đảm bảo cho đôi bên cùng có lợi, các chính sách “dọn ổ đón đại bàng” đã được tỉnh thực hiện quyết liệt và thực chất trong những năm qua.

Điểm mặt “đại bàng” ở Thanh Hóa

Ts. Trần Đình Thiên, nguyên Viện trưởng Viện Kinh tế Việt Nam chia sẻ: "Thực tế cho thấy rằng, địa phương nào thu hút được các “đại bàng”, một cách nói ví von của các doanh nghiệp lớn, tới làm tổ, đẻ trứng thì địa phương đó “bay lên” rất nhanh. Nhưng quan trọng, con đại bàng đó không phải chỉ là mang lại giá trị GDP mà cần có sự kết nối chuỗi với các doanh nghiệp nhỏ và vừa tại chỗ. Càng ngày, vùng đất đó sẽ càng thu hút thêm nhiều con đại bàng khác tới nữa”

Điểm mặt các nhà đầu tư đang có mặt tại Thanh Hóa, bảng danh sách cho thấy có đủ “đại bàng” đã khẳng định được tên tuổi trên toàn cầu, như: Exxon Mobil, Milennium Energy, Chuwa Busan, AEON, Foxconn, Mintal, Fangda, INTCO, WHA Industrial Development PLC… các tổ chức JICA (Nhật Bản), KOIKA (Hàn Quốc)…

Và cũng không kể không kể tới những “đại bàng” made in Việt Nam đang tạo dựng 5 trụ cột kinh tế lớn cho Thanh Hóa, về công nghiệp chế biến, chế tạo, du lịch, Y tế, nông nghiệp và Phát triển hạ tầng. Trong số các tên tuổi hàng đầu, không thể không kể tới những cái tên như Vingroup, Sungroup, T&T hay Eurowindow… Nhiều nhà đầu tư lớn tại địa phương cũng không bỏ lỡ cơ hội lúc này.

4 Likes

image
Than phi tiếp bác @Linhcdb ạ. Cảm ơn bác vì qua kênh của bác e biết tới mấy e than nhỏ mà có võ.

SÁNG sớm nay từ than oil các loại kim loại thép đồng kẽm chì thiếc… đang tăng điên loạn. Mấy chuyên gia cảnh báo sóng khoảng sản đứt rồi lại phải đua hả :smiley:
Xi măng BCC HT1
Khí PVG
Than NBC CST
Khai khoáng KSV TIS
Nhôm TKU NSH
Cứ vậy chiến thôi :smiley:

9 Likes

ôi danh mục trú bão lại có bánh ăn. e có tý than tý xi thôi.

1 Likes

Có xi của anh Linh và anh Nam ạ

nay xi lên 601 rồi anh Linh ới ời ơi

:rofl: cùng nhau ra tắm biển cùng nhau. sợ gì :))

1 Likes

uh, ace chưa nhận ra đâu, kệ họ!

5 Likes

Bạn mua SD4 theo tớ ấm rồi nhé, naypenny ace để ý ONE nhé, cổ công nghệ cuối cùng dưới 10 mà hàng năm cổ tức đều nhé :))

4 Likes

EVS đánh rát quá bác Linh ơi