Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

1 Likes

Hôm nay không thấy bác nhận định tis, còn gom được tis nữa không bác

Mình thì chỉ các bạn cách lướt kho rồi, còn mua/bán thì phải nhìn bảng điện mà hành xử chứ :slight_smile:

3 Likes

Tăng liên tục rồi cũng phải trả hàng chớ! Trả xong tàu PET lại chạy tiếp nhé!

Em đang quan tâm cao su sau khi chốt lời than,xi măng theo phân tích của anh. Anh cho em xin nhận định về cao su ạ. Cảm ơn anh!

Mình ko biết gì về cao su bạn, nên ko giúp gì được bạn rồi :slight_smile:

1 Likes

Cả ngày bị thị trường đập tơi tả suýt thì thoát, cuối ngày nghe xong video của bác tự tin hẳn, lại hold chắc hàng thôi

Kinh quá, giá xuất khẩu của NKG tháng 10 cao thật. Đà này còn tăng kinh khủng quá :slight_smile:

1 Likes

chả hiểu sao cổ phiếu rẻ và cực ngon như PET ace chê, đi đẩy BSR PVD PVS… hãy nhìn những tấm gương đẩy quá đà PVG ASP… mà cẩn thận lòng tham và hiệu ứng FOMO nhé :smiley:

1 Likes

bác ơi cho em xin nhận định về em FIT ạ. Đang ngắm em này nhưng chần chừ chưa quyết được

Em đang múc pet bác ơi

hàng nhà a quất mạnh vào thì nhận định cái gì bạn, như kiểu đặt cửa sóc đĩa chẵn lẻ chứ nhận định bằng niềm tin à :smiley:

2 Likes
2 Likes

2 e thép đầu tiên ra bc thì TDS lỗ, VCA kết quả quý 3 đi lùi sâu vs cùng kỳ. Đợi NKG ra sẽ là ngôi sao sáng nhất dòng thép nhé :smiley:

1 Likes

bao giờ 4x thì tính :))

2 Likes

Công ty cổ phần Thép Thủ Đức – Vnsteel (UPCoM: TDS) công bố BCTC quý III với doanh thu 402 tỷ đồng, giảm 32%. Lợi nhuận gộp 4,8 tỷ đồng, giảm 67%. Biên lãi gộp giảm từ 2,4% xuống 1,2%.

Chi phí bán hàng và chi phí quản lý lần lượt giảm 55% và 66%. Dù vậy, doanh nghiệp vẫn lỗ 644 triệu đồng quý III.

1 Likes

Đang chờ tis ra báo cáo anh nhỉ

Ôm PET để nhân đôi giá trị :blush:

Nghe tin bà trà đá nói TIS lãi 2 tỷ phải ko ad

Em đang ôm pet nkg và cst. Mà cst liệu có hồi không anh. Động viên em câu. Em đang ôm giá 25.0 :)))