Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

Ko có em xi măng nào nhỉ, xi lại lập đỉnh rồi

Xi măng mình ăn nhịp trước bcc 22 và thoát hết rồi. :)))

1 Likes

anh Linh ơi em xem xem con VTV có triển vọng không ạ

em thấy nó là con vận chuyển xi măng hay cung cấp xi măng cho các nhà máy xi măng

sao lại lãi 2 tỉ hả bạn

update tiếp về NKG. Kinh khủng quá 11 ngày tháng 10 -2021 xuất khẩu bằng cả tháng 10-11 năm 2020 :slight_smile:

2 Likes

lợi thế của những DN tôn thép xuất khẩu còn cực lớn :slight_smile:

1 Likes
1 Likes

Xi măng đây :))
https://vietstock.vn/2021/10/tieu-thu-xi-mang-van-tang-du-anh-huong-cua-dai-dich-covid-19-768-899799.htm
Thị trường xuất khẩu: Xuất khẩu xi măng toàn xã hội tháng 8 năm 2021 đạt 1,5 triệu tấn, tăng 13% so với cùng kỳ (VICEM xuất khẩu 196.000 tấn, giảm 32,8%). Xuất khẩu clinker toàn xã hội tháng 8 năm 2021 đạt 2,5 triệu tấn, giảm 16% so với cùng kỳ (VICEM xuất khẩu 214.000 tấn, tăng 12,1%).

So với kế hoạch tháng 8/2021: Sản lượng tiêu thụ xi măng nội địa tháng 8/2021 của các đơn vị thực hiện cao hơn so với kế hoạch tháng là Vicem Hải Phòng, Vicem Bỉm Sơn, Vicem Hà Tiên 1.

3 Likes

Xi măng vẫn đang khỏe a Linh ơi, chờ ngày bung nóc thôi

ko nhé, đoạn này nên tập trung xi măng thì BCC thôi.lan man toi đấy như than cảnh báo tụt ko thấy đáy kìa :smiley:

2 Likes

Ht1 và bcc nên tiếp tục nắm giữ ko a linh

chịu thôi bạn, mình đã nói rõ rồi. Điểm mua cũng nói cho các bạn tùy các bạn hành xử. Mình đã chốt hết HT1 và chỉ còn BCC thôi, kì vọng BCC của mình còn xa vì câu chuyện miền Trung :slight_smile:

3 Likes

Thank a

Giá xi măng vẫn tăng mạnh. Cuối năm có khi nào 3x :grin:

Thanks bác

3 Likes

Naf hôm nay vol cạn vậy có ôm được nữa không anh Linh ?

TIS báo cáo xấu rồi à bác ?