Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

các a lái kéo ghê thế, tớ đảm bảo ace chưa hiểu tại sao tớ nói nên mua đâu :smiley:
Trước mỗi thông tin TQ cấm thép, tớ bảo múc nhiệt tình rồi sau đó hết báo chí rồi khắp nơi phân tích thép :dagger:

4 Likes

không nên chống lại những thằng ngu vì chúng rất đông và nguy hiểm.

chờ đợi PET 4x :))

TIS: Nghị quyết Hội đồng quản trị về việc ký hợp đồng mua phôi thép của công ty TNHH Khoáng sản và Luyện kim Việt Trung để phục vụ sản xuất

TIS Mua phôi thép của Thái Hưng không đủ phải mua thêm của Việt Trung
20-09-2021 16:04:00+07:00

20/09/2021 16:04
Đấy nên ace tìm hiểu kỹ xem CBI KSV bán gì và lý do sao phôi thép hot là vậy đó :smiley:

4 Likes

Tis giờ cầm hàng nằm im cụ nhỉ.

Gía bán thép lại tăng, CBI 5x mất thôi :smiley:

3 Likes

Tiếp tục là MVC anh ơi. Lựa toàn con ngon bổ rẻ ạ :rofl:

rẻ chia sẻ éo múc, xanh tím đua mới ngon :smiley:

4 Likes

FTS nay em mua giá đẹp thoải mái luôn =))

Sau TIS, MVC đến NED cũng CE
đấy, chém gió giá rẻ cho các bố mua nay hàng về CE thoải mái chưa. Hay thích đi nghe mấy thằng lợn com youtube :dagger:

8 Likes

cám ơn bác Linh con MVC nhé, em có 20k 14.9

rẻ tớ chia sẻ mua, xanh tím chốt lời tự cân đối :slight_smile:

4 Likes

hi vọng có 7x trước khi ra bctc =))

4 Likes

Mvc ổn quá anh Linh ơi

Em đang nép theo bóng bác linh để đi cùng đây ạ

6 Likes

cám ơn a Linh cdb, em đã mua cơ bản những con anh đã nói hôm nay rồi ạ. TNS, TLH, GHC, HID,

Sản lượng thép của Trung Quốc giảm mạnh vì thiếu điện

Sản lượng thép trong tháng 9 của Trung Quốc ở mức 73,8 triệu tấn, so với mức 83,2 triệu tấn trong tháng 8. So với cùng kỳ 2020, sản lượng của tháng 9 cũng giảm mạnh, 21,2%.

Trong tháng 9, sản lượng thép trung bình mỗi ngày ở 2,5 triệu tấn, giảm 8,6% so với tháng 8 và là mức thấp nhất kể từ tháng 12/2018. Nguyên nhân là Trung Quốc thiếu điện, ảnh hưởng đến các hoạt động sản xuất thép.

6 Likes

Ngập mồm toác mỏ rồi huynh ơi

Thép quanh quẩn top2 còn 1-2 em hay ho. Ace múc chưa

1 Likes