Những cổ phiếu HOT mùa dịch, có tiền cũng không mua được

Chính phủ muốn dùng tiền phục hồi kinh tế để xây cao tốc Bắc - Nam

2 Likes

vâng bác, e nghe luôn rồi, chiều nay em vào VCG. Vào xong nghe bác phân tích mà mừng như bắt được vàng.

1 Likes

Bác khiêm tốn. Chọn hàng đẳng cấp rồi.
Hàng PC1 nhịp này, bác đánh rất tốt. Chạy như POW FRT rồi!

Tớ dốt chỉ muốn chém về FA doanh nghiệp và vận dụng tý kiến thức về ngành ấy mà.ai cũng hô 800k tỏi nhưng chưa ai phân tích vào đâu là chính nhể :rofl:

3 Likes

TCD giờ vào mới có được không các bác. Em còn ít vốn tính all in 1 con kiếm tí tiền sắm tết cho con

1 Likes

Tốt cho PC1 và HDG :slight_smile:

2 Likes

PC1 thì mình thấy OK vì vừa rồi các dự án đã phát điện trước 31/10. Anh Tuấn huy động tổng lực vào các dự án và đã OK. Còn HDG có vẻ đã chậm chân giá FIT. Theo bác cơ chế giá FIT có được gia hạn theo các đề xuất không ?

Cứ nhìn doanh thu và giá vốn điện của HDG để tự bình phẩm, quý 4 sẽ có thêm doanh thu nhà máy điện gió 7A nữa. Nhà máy này được hưởng giá FIT ưu đãi :rofl:

3 Likes
1 Likes
2 Likes

quan điểm của tớ rẻ chia sẻ các cụ múc, các cụ cứ thích đua 3x rồi tínhTCD nhỉ :smiley:

4 Likes

cứ cổ BĐS làm thật ăn thật chiến nhể, NTL giờ bà con mới nhận ra. Còn HDG nữa bà con vẫn đang chê :smiley:

3 Likes

NTL chả mấy chốc về đỉnh cũ thôi :smiley:

1 Likes

Tương tự, giá cấp phối đá dăm chỉ 245.455 đồng/m3 thời điểm đấu thầu, nhưng hiện nay, giá mua thực tế của các nhà thầu thi công đã “phi mã” tới 353.000-364.000 đồng/m3, tăng 50-55%.

1 Likes

cổ phiếu BĐS ko 1 đồng nợ vay, cổ tức hàng năm đều bằng tiền quỹ đất sạch còn lớn vậy thì có đáng xúc ko :rofl:

1 Likes
3 Likes

Làm nhẹ cây CE. hì hì

thì nói rồi, trên sàn làm gì còn mấy DN kiểu NTL HDG TCD. Bà con thích đếm cua ko thích DN làm thật ăn thật :smiley:

4 Likes

Giá đất ven Hà Nội đang ‘phi mã’

1 Likes