Những khi hoảng loạn diện rộng là một loạt đại gia mới sắp ra đời nhờ nhặt đc dép guốc tài sản giá vứt đi

A7 lúc nào cũng nhiều năng lượng. Ae thấy hơi khó thở rồi. anh cho xin it oxy. hii.

1 Likes

IMG_20220425_173228
IMG_20220425_173224

TT xuống thế này ai cầm mã nào mà k có tài sản đảm bảo như Dig, Ceo, Scr và nhiều mã bds khác thì chỉ còn cái nịt.
Chứng khoán phá sản thì lấy gì đảm bảo, đống giấy và cái trụ sở ah?
Bank phá sản thì lấy gì đảm bảo?
Sản xuất phá sản lấy gì đảm bảo?
======> Nhìn lên nhìn xuống, liếc ngang liếc dọc thì miếng đất vẫn là nhất. Giờ phút này ai yếu tim thì mua đất, ai muốn x10 lần thì cp đất. Chuẩn k cần phải chỉnh thêm 1 cm nào cả.Kkkkk

1 Likes

Nhìn vào giá trị dn sẽ ko thấy khó thở nhìn vào giá là cảm xúc ngắn hạn sẽ khó thở

62 Likes

bình thường e cũng luôn lạc quan. Nhưng rơi vào tình huống, chứng kiến thị trường thảm khốc này, em lạc quan nhất cũng thấy chóng mặt, anh ạ.

1 Likes

không có áp lực thì làm gì có kim cương! muốn x nhiều lần thì phải chịu được những cú giảm 30 50%

5 Likes

Phải có những cú rơi như thế này thì mới phi được. Ko chịu dc tốt nhất nên gửi bank.:grinning:

1 Likes

kkkk. cảm giác nhà cửa xe cộ, tài sản, all in, xong nó đi -60%, cũng phê đấy.

3 Likes

Sau 2 tuần đấm đá túi bụi để hành hạ và cướp bóc nhà đầu tư, hôm nay mms bắt đầu tung đòn knock out rồi. Chắc 1 2 phiên nữa là ổn thôi a e. A e cố lên.

3 Likes

Cụ này giống tôi rồi :joy:

Lâu r mới có cú sập sâu. Chắc sớm trả lại điểm thôi. :grinning:

1 Likes

Mình thuộc hệ trải trận nhiều mà còn thấy áp lực, thì thị trường này nhiều ae không biết trụ nổi ko. kkk.

3 Likes

run quá thầy ơi

1 Likes

Chỉ có gửi bank là ko bị sóc sâu. Nhưng bị cắt tiết từng ngày, từng giờ, từng phút.:grinning:

1 Likes

Mất giá vẫn còn hơn lỗ kép, vì cổ nó còn giảm giá so với tiền cơ.

vẫn giữ l14. dig. ceo nhưng thực sự lần này khác mọi lần… lần này em run thực sự.

4 Likes

Nhiều ng sợ bán đúng đáy lên ko bán. E thấy nó bay 2 phiên sàn e sút 30% rồi. Đợi nó chững đà giảm sẽ vào. Xấu mà về 3x thì bán tiếp nửa để đợi ổn định. Tt giờ bị bàn tay vô hình lắn nên vẫn rủi do lắm

Ae cố gắng động viên nhau vượt qua đoạn này thôi. kkkk.

2 Likes

mấy ae cty tôi toàn dig 95, ceo 75. l14 36
0… ngày về bờ xa xôi quá…

Giảm mà ko có lý do gì từ doanh nghiệp, ko có lý do gì ảnh hưởng đến ngành mà dn đang hoạt động thì chỉ có xúc và xúc thôi. Giảm 60% là loanh quanh vùng đáy rồi, non thì cứ bán đi cho thằng khác nó cân.ok

2 Likes

Giá cao, chắc ae tìm hướng trung bình giá xuống thấp, để cuối năm chắc ok bác.

1 Likes