Những khi hoảng loạn diện rộng là một loạt đại gia mới sắp ra đời nhờ nhặt đc dép guốc tài sản giá vứt đi

Càng đu đỉnh thì càng phải cầm lâu mới về bờ và có lãi. Bán là lỗ thật sự. DIG; CEO và L14 đỉnh nào cũng vượt hết trong dài hạn 2023-2025.Cứ kệ cho TT chỉnh sẽ dần BĐS dẫn sóng

2 Likes

Run ko các đồng đạo :grin: đoán xem ai tay to thế

Bán sàn CEO nhiều thế này là bị giải chấp rồi. Tay to bán sàn thế này thành tay bé thôi.

Tụi chim lợn lấy ảnh mặt thầy đi bêu rếu khắp nơi thầy ơi. Đúng là lũ mất dạy

Tiếc là ko còn tiền để đi vớt xác A7 ạ… :heart_eyes:

Loại đó không biết tiếng người đâu kệ họ bác ạ.

Lũ ngu học mất dạy vcl

Có đc cấp magin đâu mà giải chấp

Có lẽ mình không bao giờ trở thành được Đại gia, nhưng không bao giờ là Chim Lợn.

Chỉ mong và chúc tất cả anh em kiên định, không phải riêng gì cổ đất vượt qua cơn sóng gió lớn này, và có kết quả thành tựu lớn trong vài năm tới!

15 Likes

CEO có được MG mà bác. Mới mở tầm 1/2 tháng khi hết kiểm soát đặc biệt.

Chúc bác may mắn trên chặng đường sắp tới, ngã ở đâu đứng dậy ở đó. Em cũng cắt lỗ 50% đây

1 Likes

Khộng mua CEO có lỗi với vợ con. “một người từng di khảo sát CEO cho hay” Lời A7 nói ko sai đâu các bạn . Đợt này chính phủ làm căng chết thì chết chung mà ko chết là nó bay rất cao và rất xa

1 Likes

Cảm ơn A7 đã luôn đồng hành và động viên tụi em những lúc khó khăn và nguy nan nhất!

2 Likes

KK

Lên nào CL bay rợp trời

@All Công ty làm bất động sản trải qua bao khâu pháp lý ( 5-7 năm thậm chí 10 năm ) chuẩn bị đến ngày hiện thực hoá lợi nhuận ( bán sản phẩm dự án ) mang tiền về cho cổ đông + ban lãnh đạo có tâm + tín thể hiện trả cổ tức tiền mặt + trả nợ đúng hạn đối tác ngay cả đại dịch covid-19 lúc công ty đang bị lỗ vì dịch , thiên thời kích cầu bơm tiền từ chính phủ = khoảng 5 triệu tỷ , chu kỳ khan hiếm nguồn cung bất động sản ( do thủ tục pháp lý ngặt nghèo )+ thập kỷ bùng nổ oto , hạ tầng hiện đại … hiện vốn hoá CEO gần 9k tỷ ( 25/4/2022) trong khi dự án Vân Đồn định giá = khoảng 2 tỷ dola ( 46k tỷ ) mua CEO giá này rẻ = 1/5 dự án Vân Đồn khuyến mãi tất cả các dự án còn lại …

6 Likes

Nghiên cứu mấy chục năm rồi chú ơi =)))))

CEO tính vo có 300ha đất sạch sẵn bán giá tính vo 30tr/m2 rẻ rách cũng 90 ngàn tỷ gấp 10 lần cái vốn hoá hiện tại 8.800 tỷ

Tao nói đất Phú Quốc Vân Đồn làm cẹc gì có giá 30tr nhể ?

Chúng mày bán đi

DIG tao đéo cần tính :sweat_smile:

7 Likes

làm người nổi tiếng nghĩ cũng khổ, đi đâu làm gì cũng bị soi.
Giờ đi nhậu nhẹt với anh em bạn bè cũng phải giữ ý tứ như gái còn trinh kkkkkkkk

3 Likes

:thinking: a e vào group nhiều đoàn đi khảo sát đọc báo cáo cùng giám sát thì doanh nghiệp sẽ bớt gian lận hơn. T thì t nói thật, cũng đừng tin quá. Đến ô hàng xóm nhà mình có bao nhiêu xiền bao nhiêu đất nợ nần ở đâu còn ko bit. Lắm rõ doanh nghiệp khó vô cùng

2 Likes