Những khi hoảng loạn diện rộng là một loạt đại gia mới sắp ra đời nhờ nhặt đc dép guốc tài sản giá vứt đi

Dig104 đang hấp hối, vẫn ko rớt cổ nào

5 Likes

Chết cũng ko bán DIG CEO, bán ra cầm tiền cũng chết, mua cái khác càng chết. Định mệnh chỉ có con đường duy nhất theo thầy làm đại gia.

3 Likes

Nhiều anh em cố chấp quyết không nhận sai, âu cũng khổ tích cóp bao nhiêu đem nướng như nhóm lò thật đáng buồn

chúc mừng bác quay xe bảo toàn vốn
niềm tin ngu muội đặt nhầm chỗ là bán nhà cmnr

cắt hết margin, em all in L14. BĐS ko vực dậy thì toàn sàn đi nạng hết thôi. KK

3 Likes

Vẫn biết là rơi thang máy nhưng không ngờ văng xa thế. bắt dao rơi rách cả chân

1 Likes

Dn hết tiền phải tăng vốn thêm 100triệu cổ phiếu thu tiền cắt tiết cổ đông nốt cho ngập rác lên sàn thì giá 30000 bán ra có lẽ đến lúc đó mua trên sàn còn rẻ hơn

1 Likes

Giờ bọn chim lợn chắc sướng lắm. Ngây thơ nghĩ nắn dòng tiền khỏi bđs sang ngành khác đc =)).

Chỉ bđs và nđt cá nhân theo trường phái giá trị mới cứu nổi thị trường, ko thì ra đảo hết.

5 Likes

Thôi mày cút mẹ khỏi pic người khác đi kkk về với sx của mày đi cơ bản của mày đi viện hết kia kkk😂

3 Likes

suy cho cùng nghĩ anh Minh Him lam nói chuẩn: cuộc đời anh không có thất bại
định mệnh người giàu càng giàu, anh em làm giàu cho HL

3 Likes

1 xanh cỏ, 2 đỏ ngực. MÚC !

1 Likes

giờ vàng săn sales bác nhỉ =)))

1 Likes

cong tuyen Davas và loicutave cực thông minh sắc sảo mượn tay …để…

Sắp rồi anh em. Bộ đội sắp về. Hạ margin đi, cầm cổ tốt cứ yên tâm, cho bay hết hàng ve chai đi, đợi 1 sự trỗi dậy từ đống tro tàn.

3 Likes

Phan Đình Giót

1 Likes

A7 mãi đỉnh, tự tin kkk

l14 mà đi bằng nạng thì bọn cổ cánh của chim lợn cũng đi bằng mông r.chim lợn thiếu oxi chắc đang hấp hối cả lượt với thị trường nhuốm máu này

2 Likes

Hãy tham lam khi người khác sợ hãi. Thành quả sẽ đến vs kẻ dám đi ngược đám đông, KK.

2 Likes

All in hết rồi tiền đâu mà mua. Dẫm đạp mà bán như kiểu ngày mai có chiến tranh hạt nhân

1 Likes

tôi nói thật ông ở sao hỏa hay sao diêm vương??? ai đang giấu đĩa bay của gã này làm ơn trả cho nó về.Tổ Quốc ghi công kkkk.

2 Likes