Những khi hoảng loạn diện rộng là một loạt đại gia mới sắp ra đời nhờ nhặt đc dép guốc tài sản giá vứt đi

vnindex rớt ngày 7% thế này là đẹp , làm ván mới

1 Likes

kiếm tiền trung bình giá lại ngon ngay.

2 Likes

Đứng thẳng người giữa sàn đổ nát

VNI cứ rớt 7% 2 hôm nữa cho nó chuẩn chỉ.

1 Likes

Ngoài kia đất đai cứ phi. Media, liều báo, chim lợn… cứ hù dọa đất cát đê, coi ai về máng lợn nè kkk

1 Likes

Thầy cho em hỏi Vĩ mô vẫn ổn Thầy nhỉ? Tiền vẫn bơm chứ ạ?

2 Likes

Thầy động binh khởi nghĩa đi ạ… chứ lòng quân hơi loạn rồi.

2 Likes

Tt có dowtrend k các bác?

Phân hóa quá rỏ ràng rồi còn gì BĐS không lên ngôi thì ngành nào cứu kinh tế giai đoạn này .

1 Likes

thời tiền mất giá, ai bán tài sản đi thì rồi cầm tiền cũng hết, ko magin thì cứ nằm yên, xem ai dc ai mất

3 Likes

mất công nói với cái thằng CL này làm gì bác, bơ nó đi ko ai tiếp tự nó đi ra ấy mà

Có gì mà loạn. Cứ ung dung ngồi yên.
BDS vẫn thiếu cung đấy thôi, doanh nghiệp vẫn hoạt động bình thường.
Nhớ lại lúc covid về 665 mà xem, sau đấy cũng phi lên tận 1500, đến mức quá rẻ rồi thì nó lại phi cho mấy lần.

Ổn

24 Likes

TT Ck nó phản ảnh nền kte, kte như vnindex. Giờ xem cp chọn ngành nào dẫn sóng để cứu nền kte đây. Anh em đoán thử: ck, bank, du lịch, công nghệ, bảo hiểm,… hay BĐS. Còn ai trồng khoai đất này. Vững tin

@Sieucophieu12345 Thầy có nhận định gì về toàn thị trường phiên nay không ạ?

E cảm ơn Thầy ạ

Đúng là xoá bài làm ván mới thật.

Bây h vứt ngàn tỉ kéo DIG lên là dòng bds chạy theo là có cơ hội cứu Vni

Nhớ đừng lướt lát a nhé :))

1 Likes

Toàn VNI giảm điểm do Chính Phủ bắt bớ những thằng bán chui, làm nhiễu loạn thị trường như QC+THM?

Nếu chỉ riêng dòng bds bị đạp thì không nói, nhưng cái đang hiện ra trước mắt của anh em là tất cả các ngành đều sụt giảm mạnh trng phiên hôm nay.

Sẵn sàng cho kịch bản xấu nhất:
VNI quay lại mốc 1200 để kiểm chứng sức mạnh của thị trường.
Vĩ mô vẫn đang ủng hộ nhóm ngành nào?
Câu trả lời thích đáng nhất lúc này chính là dòng tiền rút ra từ các ngành như ngân hàng, chứng khoán, sản xuất.
Ae nên nhớ vốn hoá phần lớn các ngân hàng hiện tại đang vô cùng lớn, ít cũng hàng trăm ngàn tỷ. Dòng tiền từ đây rút ra đổ vào đất có thể kéo trần hàng loạt cp có nội lực đang nằm sâu dưới giá trị thật rất nhiều.

Mua vì điều gì ae hãy bán vì điều đó. Không nên hoang mang, bình tĩnh để chuẩn bị cho trận đánh lớn mang tên cổ đất!

Thiên thời là bất biến
Cổ đất là vua!

19 Likes