Những lúc khó khăn càng phải bình tĩnh

hihi… thế thì em bái phục các anh thôi… con covid gặp anh ngàn tửu thì cũng phải tắt điện ạ

2 Likes

Góp ý chym lợn thay cái tên đi… cái tên này lúc lập bị rơi não rồi…đổi thành: Thanh Tra Tích Xanh 247 ổn áp hơn :)))

3 Likes

trong này nhiều nhóm các bác không vào để tranh luận… ae cứ bia thôi - chym lạc vào lại ra bác ạ :)))

3 Likes

Tên cũng chỉ cái để nhận diện nhau thôi, rơi não sao có thể đặt tên được, ở đời phải có cái nhìn tích cực lên ông còn chưa biết tôi thế nào đã nhận xét tiêu cực rồi.

1 Likes

Ối nhầm! Ông chim lợn kia là Luaga viết liền! Khác Bác này! Sory Bác nhé

2 Likes

:joy: :joy: :joy: :joy: :joy: bác tấu hài đấy

Thì em tưởng là 1 nhưng ko phải! Bác này nói chuyện lịch sự ko như luaga kia

1 Likes

Nếu f0 nói câu này thì uk…cho là ngu. Còn chym lợn thì thôi…đi chỗ khác mà spam… muốn phân tích lập cái tên tử tế hỏi lịch sự vào…

Vẫn vậy thôi bác ạ… Em ngửi thấy mùi ngay… :joy:

2 Likes

Tâm trạng mấy hôm nay tệ quá anh ạ.
Anh đừng lên núi nữa để thi thoảng em vào F còn thấy anh. Nếu anh cũng lên núi thì chắc em cũng bỏ F :sob::sob::sob:

10 Likes

Em vẫn giữ câu cũ: em gặp anh và a R hoàn toàn không chỉ vì 3 chữ cái. Cảm thấy trân quý ngay cả trong cách nói chuyện dành cho em.
Anh có biết là đã có những bạn inbox hỏi em có phải là nhân vật nọ kia không, lí do là vì thấy em được các anh chị trên F ưu ái, và họ nói rõ là được anh R và a Cá ưu ái :heart_eyes:

8 Likes

Đừng vội phán xét người khi bản thân mình mở miệng ra toàn rác. Xin lỗi thành phần như ông không phải loại tôi cần giao du.
Tiễn khách!

Chym ch ó… văn vẻ ghê… vào như thanh tra… cái tên đi với người…

1 Likes

Chị cũng rất trân quý các anh. Có thời gian hay cãi lộn với anh Cá nhưng chưa hề ghét anh Cá mà vẫn quý anh Cá lắm.
Anh R thì lúc nào cũng bênh, cũng bảo vệ và luôn ưu ái chị. Nhớ anh R quá!

4 Likes

Tại chị là người ngồi cạnh, cổ vũ 2 anh nhâm nhi rượu chuối và làm thơ ngay từ những ngày đầu em ạ. Hihi

3 Likes

Bác số đen nhỉ, trc dính cả dcm nữa đúng ko

1 Likes

Nhân gian, tri kỷ có mấy người :slightly_smiling_face:

3 Likes

D đ giờ chán lắm
Người tốt thì ít
Lợi ích nhóm thì nhiều
A già rồi trẻ trâu nó chửi A ko thích
Sợ con dâu nó cười

14 Likes

Sao em ko nói
2 ông đó phải lòng tôi

9 Likes

Nhất Chị @Miss rồi bác ạ :slight_smile: khó tìm - khó thấy… làm các em hâm mộ quá

1 Likes