Những lúc khó khăn càng phải bình tĩnh

Anh cá ơi, em còn con IJC giá này có nên cắt kg, đang âm anh ạ

2 Likes

A nói đau cả mồm
A còn phải cắt đây này

6 Likes

har em vào giá 14, rút kinh nghiệm vụ ros e tham ko thoát kịp. Lúc ros nó hồi lên 11 e đặt lệnh rùi lại bỏ. cuối cùng hôm qua cắt giá thấp. Con Har sau khi e đọc tin THM bỏ cọc hôm sau e tháo chạy luôn nên lỗ ít. Con JVC cũng cắt hơi chậm xíu mà tỷ trọng lớn nên e lỗ nhiều nhất con JVC.

2 Likes

Tôi f0 bập bẽ chơi ck, chưa thấy Bác phân tích thị trường chỉ nói “ Cắt” và cắt ae đã làm như mệnh lệnh. Bác chắc tài giỏi và uy tín lắm thì phần đông xin ý kiến.
Bác có thể phân tích để ae có thể hiểu được tại sao phải cắt lỗ 50% trong khi thị trường đã đảo chiều, cổ phiếu bđs đã Ce 2 lần trong tuần này. Tôi đã cắt 100% Ceo, Ldg giá sàn trong phiên nó hồi ce giờ còn đang đau khổ.
Xin bác chỉ giáo.

2 Likes

ôi e cũng đu IJC xong nó về 27 e cắt ngay đáy, lẽ ra cắt lúc giá 29 thì đỡ lỗ. con này nặng nề lắm bác. Nếu đầu tư dài hạn thì chắc cũng hồi được. Nhưng lái đánh con này chán lắm. Ai cũng kêu.

3 Likes

Ga to với chị Miss quá ạ.

3 Likes

Bà con Gà bay sang đây sinh hoạt đông quá ah. Em cũng xin nằm vùng chờ hàng nóng , bác đồng ý nhé. Mời bác :beer: ah!

1 Likes

A tư vấn cho riêng các em A và A R thôi
Chú đội lùa gà A ko ý kiến
A mới 20 năm kinh nghiệm TTCK thôi
Vẫn còn non lắm
Để A đóng pic tại đây

13 Likes

Sẽ có những người cũ mới
Rồi nhưng người cũ cũng sẽ trở về
Em tin là vậy
Vui lên @Miss nhé
Em cũng thấy nhớ các Anh các Chị nhiều 🥲

Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ

5 Likes

Thế gian có một, khó tìm được tri kỷ… anh ạ :blush:

4 Likes

Hồi xưa d đ còn vắng
A và AR chém xuông với nhau đấy

5 Likes

hihi… Mong anh Rồng sớm khỏe lại. Có nhiều sức khỏe mới solo với anh Cá được ạ

2 Likes

A R khỏe lắm
Mệnh danh Thần men
Trăm chén ko say

6 Likes

:+1: :+1: :+1: Quê em gọi vậy là mồm Nhôm, uống rượu như nước lã đấy… :joy:

2 Likes

Các A thua hết
Ko dám ho he luôn

6 Likes

Nhìn thấy cái tên là muốn tháo cống đổ vào mồm rồi.

2 Likes

Tôi f0 mới vào thị trường nên chưa có kiến thức muốn học hỏi thêm các bác trên này mà bác lại hiểu sai ý. Dù sao cũng cảm ơn bác đã phản hồi, chúc bác một năm giàu sang

1 Likes

Một người không lại… anh rủ thêm chiến hữu vào vả rượu anh ạ… ngàn chén không say… thêm chén nữa lại… phê ngất quả đất luôn :))

1 Likes

Phê hôm sau ông ấy lại tỉnh như cũ

3 Likes

TTCK nhiều xung đột lợi ích
A ko muốn tham gia vào cái đám tranh ăn đó
A chỉ chém gió cho vui thôi
Hết vui là A nghỉ

7 Likes