Những lúc khó khăn càng phải bình tĩnh

HAR e cũng đu 14,35, ROS thì vào đẹp hơn tí, tbg lên khoảng 12, thế mà giờ cả 2 đều -30% =)))) sang tuần mong vẫn cắt được

1 Likes

e cắt bớt ROS hqua rùi, sang tuần thu hết tiền về vậy, năm sau làm lại

3 Likes

nhiều bà con Gà bay vào đây hóng thế :smiley:

2 Likes

đầu tuần sau e cắt hết, cứ nghĩ TT hồi rồi, toàn màu hồng đến khi thấy bác Cá cảnh tỉnh, cẩn thận kbg thừa bác ạ

4 Likes

TT khó lường… tuần trc mấy con bắt đầu có thanh khoản lại là em cắt hết r xong vào bắt sàn DIG hôm t5, xác định cầm dài đóng tài khoản luôn :raised_hands:

1 Likes

:stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Các bác ơi, em vẫn còn Ros Har Jvc…nghe bác @Luotcungcamap nói có vẻ không khả quan nhỉ. Em đã mong nó hồi để cắt cho đỡ tiếc…giờ băn khoăn quá.
Rất mong Anh Cá tư vấn giúp. Thực lòng rất xót ạ

3 Likes
4 Likes

A đang lx tấp vào lề để comt cho em

Em thấy em qt ko

10 Likes

nhất c @Miss các a đều thương

3 Likes

Gà bay về đội của A lại béo ngay

10 Likes

Có hôm A và A R tranh nhau đấy

3 Likes

Cắt 50%
Còn tiền còn cơ hội

3 Likes

A R chuyên hàng CB
A chuyên hàng nóng
Em sang đội của A là bỏng tay luôn

13 Likes

e biết ạ, pic a Rồng là nhà e mà a ^^. Ngôi nhà đầu tiên e trú ngụ ở F, thấy các chị được các a iêu thương quá.

6 Likes

Cho e xin 1 vé bỏng tay vs a ạ, chứ dạo này nhìn tk e bỏng mắt quá!

3 Likes

Tình hình căng hơn e nghĩ nhỉ. Thấy các hội vẫn kháo nhau lần chỉnh vừa rồi là cuối rồi. Phải ít nhất sang quý thì mới có lần chỉnh tiếp theo… thị trường vừa rồi làm âm cả vốn, e đang hi vọng gỡ gạc đc ít. Các thông tin a cá và tài đức trao đổi, có thể bọn f0 như em lại k quay về nổi cái máng lợn nữa chứ

3 Likes

Còn xuống nhiều em nhé
Sau này em sẽ hiểu lời A
Yêu cầu các em cắt lỗ 50%
Riêng A đã cắt 100%

13 Likes

Hội cá con bảo đáy, nhưng hội cá mập lại thoát hết hàng :beers::beers:

7 Likes

Đáy hồi cũng đúng mà em

3 Likes