Những nhà đầu tư đại tài!

Lần này em không ăn bánh trung thu nữa đâu, anh gửi cho em chiếc xe Phượng Hoàng màu xanh nha. Ngày xưa em ao ước mãi mà không có được, đến khi được đi xe đạp thì bố mẹ lại mua cho cái xe đạp mini rồi. Hihi

3 Likes

Họ nhà Louis nay gần như sàn toàn bộ, có mấy con là vẫn còn tím thôi.

3 Likes

Đúng e ah,biết lựa chọn rất quan trọng,chí ít cũng giảm rủi ro đầu tư.

2 Likes

Há há :joy: :joy:

1 Likes

Nóng rồi e ah,lên nhanh ắt điều chỉnh mạnh

3 Likes

Đợi bán sắn, em sẽ đi mua xe đạp :bike: để đạp quanh hồ Tây, sắp hết mùa thu :fallen_leaf: rồi, không biết có kịp không đây :laughing:

4 Likes

HN a thấy nới lỏng rồi e,chắc ok thôi nhưng sợ béo quá xe xì lốp :joy: :joy:

3 Likes

chắc dồn qua đánh tdh chị hỉ, nay tdh dư mua khủng thiệt

2 Likes

Em tàu ngầm nên ít tương tác với mọi người.Qua đây chỉ muốn gửi lời cảm ơn bác Rồng ạ, nhờ có Bác mấy nay em vững tâm rất nhiều.Trước chọn đúng hàng nhưng toàn bị rớt không.

3 Likes

có thể chắc thấy tăng nóng bán đi để sang mua tdh

2 Likes

Ok e, pic này ae mình chia sẻ ngọt bùi, o vụ lợi. Cả về chứng lẫn ưu tư trong cuộc sống.Phải mạnh dạn tương tác để kết thêm bạn bè.Chúc e vui khi ở pic a.Thân

12 Likes

Thế mấy chị em trong pic này phải bắt đền anh thôi vì anh cứ gửi bánh tt 8 trứng cho chúng em ý. Bắt đền! Huhu :sob:

3 Likes

nếu chị thấy an nhiều không tốt, có thể chích phần còn lại cho Quỹ vaccin của CP hay, quỹ “sóng và máy tính cho em” sẽ rất là tốt, vừa giữ cân vừa làm đẹp cho đời.

2 Likes

Giờ không còn 8 trứng nữa lên 12 trứng rồi chị à :laughing:

1 Likes

tdh cũng thuộc hệ sinh thái louis rồi thì phải hả chị

2 Likes

Chúc mừng C nhé. Tk e giảm nhưng hnay e cũng bán 1 phần rùi thu lãi về trc^_^!

1 Likes

Mới có tin đấy

2 Likes

Chuẩn,Nhân LOUIS nhảy vào rồi

2 Likes

Thế thì thành bánh trứng rồi e ah :joy:

1 Likes

Tar này thật yêu, chuẩn bị có bia uống a Rồng ạ. Hn chuẩn bị được mở cửa, k biết có kịp trung thu đi tơi k nữa :))

2 Likes