Những nhà đầu tư đại tài!

bác dồng em mới nc cùng vì hồi xưa sợ mod lắm.Sau bác mà lên mod chắc em chả dám nc cùng nữa.Em nói thật em chỉ theo mỗi đại ca em thôi,em ko theo ai khác ngoài mrkhoai

2 Likes

Cảm ơn bạn, mình cũng mới tinh nên ko dám mơ nhanh được. Sẽ ráng cố gắng học hỏi các anh đi trước.

1 Likes

mịe hồi xưa bên f 319,nhìn thấy mod như thấy cọp…À bác Dồng ợi,mod zinmeo ăn đủ mấy tỷ đi theo mr khoai đấy nhé

1 Likes

Dạ cảm ơn anh, em cũng mong sẽ học hỏi được nhiều từ các anh đi trước ạ.

nhưng bác đấy sống ok mà,ăn toàn 50-200 mỗi vụ bảo sao

1 Likes

anh R hôm nay nhậu xỉn ah

2 Likes

Em lính mới chào các bác :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Chào buổi sáng ace. Chúc mọi người tuần mới phái sinh an toàn

3 Likes

lại toang à

2 Likes

Hihi nhầm a.Tuần này nung nóc thì đẹp a a. Toàn tin tốt

2 Likes

Hôm qua lạc cổ mộ Cô cô ạ,o ra được :joy:Have nice day

3 Likes

Tuần này sẽ là tuần chốt PS, các quỹ ETF thực hiện tái cơ cấu danh mục.Nhưng không có gì đáng ngại vì chuyện này là bình thường. Dòng tiền vẫn dồi dào nhưng tâm lý NĐT vẫn chưa Hưng phấn và sẵn sàng xuống tiền khi chưa xác định được rõ xu hướng TT.Cần phải có những phiên thanh khoản cao vượt cản 135x để bà con có thể yên tâm về trend tăng.Trong trường hợp xấu o phá ngưỡng kháng cự thì TT có thể điều chỉnh tích lũy tiếp.Xu hướng vẫn giằng co sw up.

Chúc ae một tuần mới an lành và may mắn.

19 Likes

Chúc anh và mọi người 1 tuần đầy may mắn

1 Likes

Tks e . Have nice day

3 Likes

Ae lưu ý dòng họ 3A nhé, sẽ có đột biến trong những tháng cuối năm.Hôm qua mới nghiên cứu kỹ về họ nhà này.

6 Likes

AAA, APH…đúng không bác?

1 Likes

Chuẩn e ,còn Hii, NHH. Hôm qua xem TA,FA của 3A thấy thấp thoáng hình bóng của hoa sen và hoà phát lúc 3x.

4 Likes

Chào bác rồng, lại trùng hàng bác ẻm nhh. Nhựa chưa tít lắm, hi vọng tuần này bung lụa bác nhỉ.

2 Likes

Em chúc Bác Rồng cùng mọi ng ngày mới tuần mới tốt lành.

2 Likes

Chào ngày mới a Rồng nhé.

2 Likes