Những nhà đầu tư đại tài!

Hôm nay giao dịch vậy là thành công với mọi người trong pic mình rồi anh ạ. Ta gác chuyện chứng lại để lên kế hoạh quan trọng cho tối nay đi anh, em nghĩ miss và lizz sẽ giỏi trong khoản tư vấn tán chị Tím cho anh ấy, anh còn mắc cỡ khoản tán girl quá trời

1 Likes

Há há,trưa a tán 1 chặp rồi,tối nay sang tiếp :joy:

Con Pow e cũng bị cắt lỗ 2 lần rồi. Mà lần này vẫn vào. Em này nặng mông thật sự. Được cái phòng thủ chắc như xe lu

2 Likes

Anh gì ơi, cho em hỏi là sao lạ vậy, sao mọi người bảo nhiều mã đỏ mà tk của em lại tăng nhỉ? Lạ quá!
:yum:

3 Likes

Hôm nay nó trụ vững đấy,giúp VNi o ít đâu

2 Likes

Tối nay mà không thành công nữa thì em nghĩ chắc mình nên buông anh ah, quá tam ba bận mà anh không rước được thì ta tìm nàng khác đi anh

2 Likes

Há há,lại béo dồi :heart:

3 Likes

Vâng. Nó cũng giúp e gần như cố định Nav… vừa vui vừa buồn

2 Likes

Uh nhưng a thấy cũng hơi xiêu xiêu rồi :joy:

3 Likes

Hôm nay lại xanh tk mạnh ah miss, nhớ giữ vững chữ miss nhe, ăn nhiều lại béo ấy

1 Likes

Bảo toàn vốn để tồn tại trước e ah,sau đó mới tính đến LN

2 Likes

Câu này là phải nằm lòng anh ah, trước khi nghĩ đến lợi nhuận phải bằng mọi cáh giữ không bị lỗ là thành công rồi

1 Likes

Chuẩn e,lỗ hết thì tiền đâu mà mua nữa

Miss bùn lắm Venus ạ. Giờ người cứ phình ra ý, vậy sao có ai thương chứ :sob:

2 Likes

Trước khi gặp anh em toàn mua lung tung mặc dù chơi chứng cũng khá lâu, em chả biết ta fa chi cả, mua loạn xạ nên đa số thua lỗ. Từ ngày gặp đx anh thay đổi hẳn ra😀

3 Likes

Khôgn sao khôgn sao, ta có tiền nhiều ta bù vào lại cái béo ti tí ấy cũng được mà

2 Likes

Cứ thấy số dư TK tăng là vui rồi e ah :beer:

6 Likes

Quan trọng nhất là con hàng mình mua nó cơ bản phòng thủ chứ khôgn phải bất an kiểu lên dốc tụt dốc ấy anh, cảm giác ấy khủng khiếp lắm, giờ thì em sợ lắm mấy con hàng nóng rồi.

4 Likes

Lần này em không ăn bánh trung thu nữa đâu, anh gửi cho em chiếc xe Phượng Hoàng màu xanh nha. Ngày xưa em ao ước mãi mà không có được, đến khi được đi xe đạp thì bố mẹ lại mua cho cái xe đạp mini rồi. Hihi

3 Likes

Họ nhà Louis nay gần như sàn toàn bộ, có mấy con là vẫn còn tím thôi.

3 Likes